Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

SAMAKI MKUNJE ANGALI MBICHI

will always love u 
dogo langu
nimejitolea kwako
kuanzia leo atakayekuchokoza
ata deal na mimi
Miss World Tz no 2
Missa baby


Kutokana na tabia ilioanzishwa na baadhi ya watu kutaka kumchafua huyu  mtoto sasa watapambana na mimi,Missa ni mdogo and she needs help mkikaa na kumsema mnamkosea Mungu,mimi mpaka mama yake Missa ananijua maana huwa ninamsihi Missa mara nyingi aachane na watu wasio na mbele wala nyuma hanisikii,sasa nimeamua kupambana naye Live, hata mama yake anajua,yaani mtu akimsingizia story ya ajabu kama hajafanya kwa kweli tutagombana,she is cute and very intelligent am ready to help her at any cost,and my work has started today.
baada ya kuwasaidia watoto wakuwe kwenye maadili utakuta mijitu mizima ndio kwanza inawasagia sio vizuri.





78 comments:

Anonymous said...
This comment has been removed by a blog administrator.
Anonymous said...
This comment has been removed by a blog administrator.
Anonymous said...
This comment has been removed by a blog administrator.
Anonymous said...

Yani nampigia hamisa sasa hivi coz unataka kujifanya ukaribu naye wa uongo hivi wewe dada una akili kweli usnitch unakufikisha wapi??ndio mana marafiki wanakukimbia mara leo huyu kesho huyu kwa tabia yako ya unafki au ndo wapare walivyo?unajifanya mwema ukitoka hapo unaanza kumsambazia maneno na sifa chafu kwa kila mtu.sasa tutadili na wewe kwanza uache unafki tukuchambe na matarumbeta.bania na hii lakini msg sent

Anonymous said...

Umebania comment yangu lakini msg sent n delivered na hamisa tutamkanya aepukane na wewe gubegube la mjini nyoka snitch unataka kumtumia mtoto wa watu ili wema akuone mdogo wako wakati alikua

Anonymous said...

sasa mbona hueleweki utapambana nani, missa au huyo atakayemsingizia?
kwani wewe huwa unasingizia watu au wewe mwenzetu mtoto mdogo? na kupambana huko utafanya nini?

Anonymous said...

Makubwa ! Sasa wewe mwenyewe chakubimbi,mzandiki,mnafiki,kiherehere,nungayembe,kisokorokwinyo,dhalili..looh !utamfundisha nini huyo?hamisa mwenyewe mcharuko !labda kama unatangaza biashara wanaomuhitaji wapitie kwako ! SOMA KIMYA KIMYA HIYO! NANI KANUNA ,!!!

Diva said...

We mwenyewe unahitaji kusaidiwa ushafirwa haijulikani wapi mbele wapi nyuma utamfunza nini kama si hicho unachojua kuuza mjini?

Anonymous said...

Shetani wa mtu ni mtu mwenyewe, hicho kitoto hata alipokuja yule msanii wa south Africa yaani utadhani kilikuwa kinawashwa maana kilijiweka kimbelembele sana ili kiliwe. the problems in Tz young ladies are becoming too materialistic that's why they are looking for cheap fame, they dont want to go to school and study hard so as to become financially independent. But sometimes i dont blame them, its because they get inspired by the wrong people, for instance you Sintah now you are claiming to be her savior while your whole lifestyle is the testament of where prostitution can take someone that's why they are imitating. I blame cheap harlots like u for the moral decay of the young stars, even now you are very busy in depreciating the value of education because through you young people don't see the necessity of studying since you are worse than illiterates out there. you don't have wisdom, your classless, you got low thinking capacity, u don't have even common sns, all in all you are just the major destruction in our society. Najua utabania hii, ila ujumbe ukufikie na ukuingie kwenye sikio

Anonymous said...

hahha..yaani maneno ya kuandika yananikosa. hahaha sintah bana

Anonymous said...

wewe mwenyewe kicheche utamfundisha nini huyo mtoto, unajiabisha acha kujishauwa.

Anonymous said...

duh, huyo anonymous alieandika comment zote tano za mwanzo ana muda kweli! kwanini maneno yako tote usiyaweke kwenye comment moja? ...yaani umekaa umeandika ya 1, ya 2, ya 3 ---mpaka 5 duh! ili ionekane ni watu watano tofauti wanamsema sinta au?...lolest my foot! hata msg moja tu ingetosha kumuhabarisha sintah na akaelewa -:)

wa ukweliiiiiiii said...

Mh kazi unayo sinta haya nauyo pia unajikomba nae....mfyuuuuuu

Anonymous said...

HAHAHAHAAA......

dinah ( kipenzi cha sintah) said...

kweli adui wa mwanamke ni mwanamke! hivi ninyi ni wanawake kweli mnaoandika matusi yote haya kwa sintah My God shame on you all!
Sintah no one is perfect in this world but you dnt deserve the treatment you are getting from these bitches and whores so what kama Sintah kamweka huyu dada inawauma nini mnataka muweke nyie mapapa na wachamba wima yani mikundu yenu inawasha tu kufungua thread za sintah na kucomment si msifungue sasa mmetumwa nini? hebu tupishe huko; sintah mama endelea kutupa maumbea ya mujini!
and note my words mum from today nitadeal nao worrry noooot......

dinah ( kipenzi cha sintah) said...

kweli adui wa mwanamke ni mwanamke! hivi ninyi ni wanawake kweli mnaoandika matusi yote haya kwa sintah My God shame on you all!
Sintah no one is perfect in this world but you dnt deserve the treatment you are getting from these bitches and whores so what kama Sintah kamweka huyu dada inawauma nini mnataka muweke nyie mapapa na wachamba wima yani mikundu yenu inawasha tu kufungua thread za sintah na kucomment si msifungue sasa mmetumwa nini? hebu tupishe huko; sintah mama endelea kutupa maumbea ya mujini!
and note my words mum from today nitadeal nao worrry noooot......

Anonymous said...

Looh makubwa huna lolote umeona ushaanza kuchuja mabwana siku hizi hawakutaki tna sasa umeamua kuingilia damu changa mtt bdo mbichi unataka umfanye kitega uchumi kwa kwnda kumuuza kwa mabwana ili ujipatie pesa tumekushtukia mama mzazi wa missa kuwa macho sinta sio mtu mzuri atakuharibia mtoto yy mwnyw kashindikana na walimwengu ni dunia ndo inamfundisha atawezaje kumlea mwanao ktk maadili na yy maadili hana

UNSTOPPABLE said...

Migie simu sasa hivi tena kama huna no yake nikupe fasta,sijawahi kumsema na it will never happen by the way sasa kawa Miss world Tz no 2 sasa ana nini cha kunipa mimi ili nimsifie loooh you don know her back ground so shut up,its good i don know u yes mimi mnafiki so???report me anywhere n let them come to arrest me,hujui anajua kama post yake ko hapa na besides katuma picha mwenyewe via bbm,ushindwe sasa na tafuta lengine

Hamissa said...

mimi ni Hamissa msimseme Sintah,nimemtumia hizi picha mwenyewe na kwa kupenda kwangu awe dada yangu infact mimi ndio nimemuomba sasa mwenye shida sijui nitamsaidiaje maana hajawahi kunisema ile story walipeleka watu na yeye kama mtangazaji lazima aongee,akanifuata nyumbani tukakaa na mama sasa nini kinachowauma?n ampenda dada Sintah

dinah said...

sintah usiangaike nao hhey have nothing to compete with you yani ni kama unagombana na jini usiyemjua hawa ni makahaba washatoka kupiga kazi usiku sasa wameenda internet cafe kufata sintah kaandika nini wamchambe yani ni kama unaishushia hadhi kuwajibu waache kusemwa kasemwa hadi Obama na bado yupo juuu mwisho wa siku bado watabaki na umaskini wao wa fikra na kipato!!!!!!

naja kwenu ninyi malaya wa majalalani manake mmetoka kutiwa majalalani mnanukaaaaaaaaaaa kuja kutuletea shombo humu ndani leave my sintah alone nendeni huko huko huku tuachieni pumbafyuuuuuuuuuuu

Anonymous said...

MTI WENYE JOKA LA MDIMU, UTAPOPOLEWA WEEEEEE MPAKA JOKA LIHAME AU LIFE! MFYUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU WE MWENYEWE KUJICHUNGA HUWEZI, UTAMCHUNGA NANI??? WE MI NIMESHAKWAMBIAGA HII HALI YA KUJITIA UPANA KA PAZIA LA LEBA, ITAKUCOST SANA!

Anonymous said...

sinta bwana una mambo

Anonymous said...

huyu hamisa mwenyewe mbona mbaya,bayaaaaa,kidevu ka kona ya godoro,ptuuuuu,malaya tu

Anonymous said...

muachane sintah wa watu jaman khaa somen blog nyingine

dinah said...

hata kama nikiwa mpana kama pazia la sinema ukweli lazima tuwaambieeni mmezidi kamwe hamtafikia sintah kwa lolote mikunduuu yenuuu nyie

semeni mtakavyosema ila we are here for sintah forever

Anonymous said...

hahaaa hii blog bwana, huwa inanisaidia sana kuondoa stress zangu. hahaaaaaaaaa

Anonymous said...

we dinah kuna jalala linalonuka zaidi ya kuma yako hata uisafishe vipi haisafishiki ushapelekwa hospitali ukafanyiwa operesheni ya k wapi ndio maana umebwagwa na mabwana zako wote kisa harufuuuu inatibua mpaka mtaa wajirani umewakosesha mwenye nyumba kodi kisa harufu yako. toa utoko wako humu na sintah wako kwanza mrekebishe sintah tabia ndio aje arekebishe watoto wa watu.

Anonymous said...

na wewe Hamissa kama umekosa mtu wa kukusaidia kimawazo ukawa na tabia nzuri basi mtafute bibi yako au shangazi yako akufunde eti nampenda sintah mpende ila usitegemee atakufundisha tofauti na maujinga anayoyafanya rest assured kana ulikuwa huna tabia ya usnitcher basi lazima utaipata. pia atakufundisha kuchuna mabuzi vizuri. ye mwenyewe hapo alipo milage imesha enda muulize mbona haolewi? mbona hajulikani bf wake nani? mti wenye matunda haluu my foot huo ni mti wa mndimu wenye Joka tutalipopoa hadi likimbie mji. Sinah badilika utaheshimiwa mdada otherwise tutakuponda hadi ukome uia usizuie comment message delivered to you.

Anonymous said...

halafu we dinah eti kipenzi cha sinta tutolee msagano wenu humu mswenchiiii mfyuuuuuuuuuu

Anonymous said...

EMPTY HEAD

Anonymous said...

BORA UKOSE MALI UPATE AKILI, KWELI WALIMWENGU WALISEMA. HIVI SINTAR R U SURE U R OKAY UPSTAIRS? OMG

Anonymous said...

hovyo,we mwenyewe hujitambui ndio utaweza kumuongoza mwenzio?pumbavu.

dinah said...

nadhani nyie ni wanga mnaotuwangia usiku tunashindwa kulala mmetumwaaa? si mtokeeeeeeeeee humu!!!!

sintah is more than okay upstairs and downstairs kwa hiyo kajibeee shankupee weeee!

kutukana kwenyewe hamjui mmekalia mkundu, kuma mkundu kuma haloooooooooooo low classy mtajibeba mwaka huu na bado

Anonymous said...

watu people Funguuukaaaa!!!!

Anonymous said...

Sinta uckate tamaa best yangu ipo cku watakukubal2 hata YESU Aalianza kwakupngwa hivhiv,mwsho wa cku wakamkubal.,

Anonymous said...

wewe sinta matako ya bibi yako yaani unakera ni hicho kihamisa chenye kupenda kukucha kisura chake kama panya wa shamba sikapendi mmekutana wote gubegube wewe kidoti gumegume na huyo hamisa gudegude so acha kutupostia ukuma wako humu pumbafu km ulitaka kutuwekea pic zake weka na ishu zingine siyo ishu zako za tandale kutuletea kwenye blog utakuwa lini ww kiduchu pua lako km tako langu mxiiiiiiiiiiiiiii

Anonymous said...

unatabia ya kubania comment zangu sasa endelea sina shida public waone ila ukiiona ww tu inatosha kwa sababu mpk unaremove inamaana umeshaisoma ukapata ujumbe wako ukakutosha na ndio maana unaona aibu kuiweka ukweli unauma eeeh kidux we.

Anonymous said...

hahahahahahaha mnammbbo nyie na hata sielewi ndugu yangu sinta unatumia nn kufikiri na kuambua.

Anonymous said...

hahahahahahaha mnammbbo nyie na hata sielewi ndugu yangu sinta unatumia nn kufikiri na kuambua.

Anonymous said...

watu mna matusi humu hata hamuogopi

Anonymous said...

hakika sintah aliekuroga alishakufa zamani kwahiyo kupona kwako ni ndoto. yaani hata sielewi hua unafikiria nini kabla ya kuandika. nadhani una mtindio wa ubongo, hivi ni kitu gani hasa kinachokupa jeuri hata ukatamka maneno hayo? nani unaeweza kumkomesha maisha haya,bila shaka unataka tu kumtumia huyo bibie ili umuweke kwa mapedeshee na ujipatie mkate wako wa kila siku kwani kwa sasa hivi sio wewe wala kundi lako wote hamna soko kabisaaa! ila usisahau kwamba mdomo unaponza kichwa na kama unabisha basi endelea ila utanikumbuka siku utakayokeketwa kwa mara ya pili.

Anonymous said...

Huyo mtoto kashahsindikana,labda mkamuombee! Unajua anayoyafanya? Au unataka kumsaidia kivipi? Kashahsindikana huyo!

Anonymous said...

Mmekutana wote majuha!!!

Anonymous said...

Kha,eti na wewe unabishana sasa,kweli hamnazo sinta,hii blog ya ajabu woiii akiingia mtu mara ya mwanzo akakuta huu utumbo moja kwa moja anakudharau,we mkubwa sasa,ujue hushushuliwa kulingana na post zako unavyoziwakilisha,jaribu uandishi mzuri tumia hekima na busara,we mswahili sana tatizo,ukiweka hii usiweke SINA TATIZO na mtu otherwise umeisoma!

Anonymous said...

ZERO!!!!

Anonymous said...

Ha ha haaaaaa matahira

Anonymous said...

Teh teh teh yani we demu ni kiboko ushaona umezeeka sasa unatafuta sehemu ya kusafishia nyota, haya mwaya kaa karibu na uwa ridi mpenz unukie na ww coz ushakongoroka pole weeeeeeeeeeeee.

Anonymous said...

sinta msalimie fiona na lini,mnafiki wwweee

Anonymous said...

HAHAHAHAHHA KIRUUUUUU THELAOMBWEE HAIYE SINTA ETHINA MBURI UJUMBE UMEFIKA YANI NIMECHEKAJEEEEEEE KIRUUUU MTANI WANGU SINTA POLEEEEEE WATU HUJIFUNZA KUTOKANA NA MAKOSA EEE KUTAFUTA USUPA STAAAA BONGO MTAOSHA MPAKA MIKUNDU YA CHAWA

Anonymous said...

Tia toba taaa kabla Ramadhani

Sintah sijui Christina sijui JLO, utatukanwa sana mpaka utubu dhambi zako.

Kingine nitafute kwa wakati wako nikupe dawa, watu watakuwa wanajaa humu na kuweka comments za maana. NA DAWA YENYEWE NI COMMUNICATION SKILLS!!

Ukiweza kujua jinsi ya kuwasilisha mawazo yako kwenye hadhira hii basi utawini. Tatizo unajifanya umesoma wakati umenunua vyeti. Subiri soon tutaweka vyeti vyako feki hewani.

Anonymous said...

na ww hamissa huna lolote unatafuta umaaruufu kinguvu huna dada zako wa damu mpk umchague sintah kuwa dada ko acha kujiaibisha binti

Anonymous said...

lisichana lenyewe libayaaa halina ata mvutoo

Anonymous said...

na ww dinah acha kujibalaguza kwa sintah kwani hakupendi ata kidogo mnafiki mkubwa kazi kumsema sintah kipemben akiwa mbali na ww unamla kisogo loooh fyuuuuuuuuuuuuuuuu

Anonymous said...

Kweli huna akili timamu sasa ndio naamini.

Anonymous said...

wote malaya tu...sio sinta wala sio huyo hamisa.hamisa mwenyewe limbukeni hata hajielew kujibandika bandika tu km kiraka kila mahal...kwanza unavamia mji kwa kichwa...wait n see...

Anonymous said...

kweli kabisa sintah,she is so innocent jaman,l also love this girl.bora umsimamie kabisa she needs someone kumuelekeza and l wish you all the best.

Anonymous said...

mcharukoooo unataka kumfundisha mtoto wa watu uchangudoa

Anonymous said...

HIVI SINTAH MWENYEWE HAZEEKI?
MAANA TANGU NIPO MDOGO NAMUONA YUPO NA MAIGIZO YAKE TANGU NATOMBWA NA KINA JUMA NATURE, NA HII NI NEW GENERATION YA KIZAZI KIPYA BADO ANAFATILIWA, SASA KAONA AJIDAI ANA-MSAPOTI HAMISSA ILI WANAUME WAMKUMBUKE NA YEYE, NAJUA SAHIZI KUMA YA SINTA INAWEZA KUA HATA NA UKURUTU, WANAUME KAENI MBALI.

MWENZANGU ANAVYO NG'ANG'ANIA HUYU MBIBI HATA HAYA HAONI KIJIWEKA NA KUKAA NA WATOTO WA KILEO?

Anonymous said...

hahahahahahahaha jamani mwachen sintah. we mzuri na unamvuto sana kila anaejaribu kukupond anakuonea wivu mpenz love u sintah n play a gud part ktk kumshauuri binti hamisa

Anonymous said...

Lv u misa!yo co cute!

Anonymous said...

Ama kweli shetani akizeeka hugeuka malaika, ww walikua wapi wasikusaidie kipindi cha nature,una nn sintah chakujifanya mlezi eti nimeenda mpaka kwa mama yake hv unafikiria nn ww malaya,mama missa hesabu maumivu hapa tayari mwanao kageuzwa mtaji,We Missa Naapa ipo siku utalia na kuomba dunia ikuangukie kwa uamuzi uliochukua.Huyo ni mnafiki anajidai anamlilia Amina huku anaachia posti ya Anonymous alikufa kwa ngoma. Na uyo dinna nilimheshimu sana kumbe na yy ni kivuzi mkundu kama mwenzake.
Tayari nimeshaanza kumlilia huyu binti

Anonymous said...

Some people are very stupid , infact very mad ....hamisa wrote that by her own will she wants sinta be her mentor.your are here stupidly complaining...what does it bother you stupid motherfuckers?
This is sintas blog ,she has the right to do anything she wants ...go and open your blogs and do your whatever you feel. if she posts a naked picture or write foolish stuff its hers ....

Your all haters and hopeless bitches ....if you crazy people are educated enough you can never post such crazy and abuses to sinta daily...we are all human beings and stop acting as if she is nothing .I lover her ; for those who do not her she is a nice person and very kind!
Go on gal sinta :-) we love you.....

Anonymous said...

Kwakweli leo nimecheka nilikuwa nimeletewa bili langu.Nilikuwa tafrani,lakini nilipoingia kwa sintah,nimesahau yote

Anonymous said...

wewe ni kidoti uliemalizia na go on gal sintah...vuzi lako la mkundu!
SINTAH ME LUV YOU.USIJALI WANAVYOKUCHAMBA HIYO MITUSI YAO NDIO INAFANYA BLOG YAKO INAKUA FAMOUS,FUNNY N INTERESTING..WAPUUZE TU VIAZI HAO!

Anonymous said...

Hahahahahahaha jeuri yako itaisha mda so mrefu...........

Anonymous said...

Enheee we ndio kiazi haswaaaa!eti unampenda sinta humpendi kidoti hovyoooooo,pwagu na pwaguzi

Anonymous said...

hahahahahahah mnamambo nyinyi?

Anonymous said...

yes nampenda sintah simpendi kidoti na wewe mfyuuuuuuu

Anonymous said...

Keep on sintah ipo siku watakukubali tu mwanzo mgumu

Anonymous said...

Duh! The world never ceases to impress me. Pipo always tok whether ur doing bad or good! Sintah what doesn't kill u makes u stronger! Achana nao mamie just try to be more professional on how to reach out to the crowd. Pole Hamisa! Life goes on mamie.

Anonymous said...

mi nashangaa kutaja kiungo cha mwenzio wakati na we unacho hicho hicho .he makubwaaa!!jamani tupunguze matusi kama una mshauri ni sawa lakin sio kwa mitusi!!

Anonymous said...

etibiajuza huna wadogo zako uwafunde eeh au nao washamba wajuaji kama ww washakushinda

Anonymous said...

Anonymous June 27, 2012 6:49 AM shame upon youuu!!! For your information, I am not Kidoti ...I am just a fan of both Kidoti and Sinta .They are not my friends but i love them.Stop assuming while your not sure of what your talking about .

Jealousy never wins!!!

Sinta, this is for you.I love you soo much .You and Kidoti are my fans, but I love Wema more (she is a true friend ,loving ,tender and smart) .For you to succeed just ignore and move on with your life .What matters is your future and not your past .People always look for your past while it is a past,instead of looking who you are now .
We are your fans and we will real like to see grow and excell.Do productive things which will be positive to the community and stop increasing enemies in the society .

Go on gal; we love you Sinta!!!!

Anonymous said...

OOhh I have seen enough shit today!!Someone told me nije kwenye hii blog nione Pumba kweli nimeona Sintah ni takataka kabisa bwege lisilo na mwisho hasa nikukumbukia alivyokuwa akigawa kwa wauza samaki wa Mwanza kipindi yuko clouds duh kweli kenge kenge tuu majini au nchi kavu.

Anonymous said...

misa you was ma gal mpaka pale nilipojua unacheat,kibaya zaidi mtu uliyekuwa unacheat nae alisema kuwa ulikuwa unampa tigo,now i knw ua teacher is WAKE J LOD MKUNDU

Anonymous said...

wewe anonymous hapo juu kama misa alitoa tigo ina kuuma nini??? toa na wewe kamam unataka otherwise u better shut up your mouth!!! mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Anonymous said...

We hamisa na ww unapenda kujipendekeza uwe mArufu huna lolote si ulieka udada na wema sepetu eti umefanana nae na sura lako baya saivi imekuaje umeamia kwa sinta umarufu hauji kwa kujipendekeza malaya ww mnuka kuma

Anonymous said...

huyo binti hamisa nilimuona na gubegube la mjini JOAN wa liumba ,maeneo ya obey hotel ya protea flan hivi,alikuja kuuzwa kwa jamaa flani hivi,jamani huyu binti acpotulia,cku zake zinahesabika,shes still young jaman,mungu atunusuru na mabinti zetu.we have to pray guyz,company ya huyu bint ni wadada wakubwa,ambao sio size yake ,ama kwa hakika wanampotosha , na ndo maana kanazidi kumake haeadline mbaya hapa mjini,kameshafanywa kitega uchumu