Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

IMAN: Still Living The Dream

http://1.bp.blogspot.com/-AX9hW7uGdG4/TV6LM_axJ6I/AAAAAAAAApQ/9yG5TfVmghk/s1600/Iman-nc01.jpg http://queenjustine.files.wordpress.com/2009/12/iman1.jpg

Today, IMAN is recognized as a trusted brand all over the world - an achievement attributed to her perseverance and hard work.
Accounting figures put IMAN's annual revenue at some USD 25 million dollars and some extra other millions made through her Global Chic clothing range she also own, and which is one of four best-selling items among more than 200 fashion and jewelry brands in the United States of America.
The Manhatan-based wife of pop icon David Bowie is certainly living the American dream - one that came almost too quick.
Largely considered the 'black Estee Lauder', one thing that endears her to most people, especially young African black women who look up to her, is her sense of determination.


Source:african.howzit.msn.com 

22 comments:

Anonymous said...

Jamani diz chick aminia mzuri

Anonymous said...

Huyu mdada ni mkali kweli, angalia mguu. guu guu safi sana.

Wasanii wa bongo mngefanya kazi kama huyu mkapunguza kuponda na masifa ya kijinga ingekua pouwaaaaa

Anonymous said...

Iman yupo juu, hapa bongo hakuna wa kuweza kumshindanisha naye.

Heshima hana skendo za kijinga na anachapa kazi. Nyie ishieni na skendo za kijinga.

Muigilizieni Kidoti anavyochapa kazi wera weraaaaaaaaa

wakati mpo busy na Sintah na Kidoti wao hawajibu wanapiga mzigo hawangoji vya kupewa>

Mie penda sana Sinta na Kidoti. Hakuna kulumbana na wasioenda shule.

Anonymous said...

mshamba na ww pia malaya wenzio kina kidoti na sinta chezea iman anafanya kazi inaonekana co nyie malaya wazee kutwa kupozi kwa picha hutjui mnachofanya

Anonymous said...

mpumbavu wewe kama umeletewa mbon aumeandika kama chanzo kinatoka kwako? mjinga sana weye

Anonymous said...

Kama kachorwa mashallah

Anonymous said...

Ningejaaliwa pua ka hilo dah,pua langu kama la sinta!

Anonymous said...

Wewe anoni wa June 25, 2012 7:15 Pm angalia chini hapo.

Kusoma hujui nini maana naona shule imekupiga chenga, ushazoea kujadili ya kidoti mara sinta mara hivi ya majuu waachie wasomi akina Kidoti na Sintah wewe lala saa hizi ungoje kwenda kona baa jioni.

dianh said...

sintah hebu tuwekee reply kwenye kila comment inayotumwa nianze kuwachamba watu hapahapa maana kuna watu hawali hawalali wanamuwaza Sintah na badoooooooo hamjui mnamuweka juuu siku zote

Anonymous said...

WE DINAH MKUNDU WAKO! UNAJIKOMBA KWA SINTA ILI?? MWILI KA NYUNGUNYUNGU!

dinah said...

yaaani ungejua mkundu wangu ulivyo mzzzzzzzzurrrrrrrrriiiiii na ndio najikomba kwake pasuukaaa sasa mchamba wima wewe

Anonymous said...

wewe June 25, 2012 3:54 PM, ndio wale wale eti kama kidoti na siner mtake radhi Imani wa watu these chick are no where even close to compare na huyu dada hana muda wa mablog look at this snitcher sinter her language stink she also stinks kutwa kupaka mkorogo na kubinjua midomo na kubana miguu kama kidoti mwenzake na kuiba wanaume wa mwenzao. lol hakunaga mtz celeb anayemfikia huyu dada si kwa uzuri wala kwa focus watabaki kuipaka maobagi fake wapate cancer za ngozi utakuja kuwatembelea ocean road when the shits happens wakina dada igeni wenzenu wa majuu mbomba they are proud of their original color hebu mwangalieni Iman she gotta nice skin kama ya chocolate lolilo.

Anonymous said...

we dinah umetumwa? au mpopo wako kakutema hebu funga bakuli lako ambalo halijui mswaki ni kwa matumizi gani ukiongea tu mzi haooo wanajaa.

Anonymous said...

he!watu mna maneno nyie,yaani mnatiririka tu,lakini watu wamezidi kumtukana Sinta hata sijui ni kwanini ,kama habari kaiweka haija kupendeza we guna tu halafu ondoka, si lazima uache mitusii ka! inaboa sana!!!

Anonymous said...

SINTAH hivi una nguo nzuri kweli?...mbona mshamba sana?..huna nguo ya maana hata moja..nilipita duka moja nikakuta wanakuponda mmmh nilichekajeeeeeeeeeeee..alaf ni marafiki zako..KWELI WE HUNA SHOST

Anonymous said...

Nyege mshindo zakuchonyota dinah,ingiza kidole toa utoko then jinuse ushushe nyege,ama pelekea sinta atie mdole wake,maana naona umetamani kuswaga na huyu bibi!

Anonymous said...

Mkundu wako mzuri eeh?wafirao wanakusifia?hongera!wauza how much?dinnah utoko

Anonymous said...

We Dinnah unatangaza vita na Al shabaab eeh usijaribu

Anonymous said...

Stupid people! What are you arguing about sinta, she hardly wrote her own word and yet your here complainimg .....idiots!!!

dinah said...

Al shabaab bongo tumeona al kaida na bado osama kauwawa mwaka huu mtajibeba enoughis enough kawakosea nini dada wa watu

Anonymous said...

Eti huyu Iman alishawahi kuishi Dar? (Upanga and Kinondoni?)

She is cute

Anonymous said...

Iman...a great model alive..daah nampendaga sana huyu model,hana makuu kama kina Naomi na Tyra..she has her own world,she is a superwoman..an iron lady & also an amazing mom! Daah wabongo jamanii kama hamjui this super model "iman" aliwahi kuishi bongo dar es salaam,tena alikuwa anaishi maeneo ya kinondoni (mtaa wa wibu) pale karibia na duka la kwa maimartha..jamanii tukiacha majungu wenyewe kwa wenyewe,tuelewe chini ya jua hakuna kinachoshindikana..#freeAdvice