Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

DAR ES SALAAM CITY NA VIBWEKA VYAKE

Ben K
Ally K
Bob Jr
vijana
Dar, mvulana akiwa mtanashat ina kuwa basi shoga, sasa wasivae vizuri?mbona mnamatatizo walimwengu?
vijana wangu wa hapo mbele hawana majotrooo ni mijitu tu kutaka kuwaharibia,wajaribuni muone.
mimi penda nyinyi sana mnajua style,waacheni wanaojua maneno waongee maana maneno hata kwenye khanga yapo.

33 comments:

Anonymous said...

wewe sinta, hao ni mashoga, kwani hujui?

Anonymous said...

NAGUNA NA KUONDOKA HUMU..NTAREJEA KUSOMA VYA WANANCHI..MWEEEE

Anonymous said...

HUYO MWENYE VIRASTA PEMBENI YA BOB JUNIOR NI NANI?NI MUHOGO AU ANDAZI HILO?NAWAAAA

Anonymous said...

duh! check huyo ben kunyakunya! yaani ni gay live bila chenga chenga! na hiyo carolight ilivyomkoleaa! haaahaaa! kweli kijana mashaaalah!!!!

Anonymous said...

Hao hawahitaji hata tochi, ukiiona tu unaijua misenge ilokubuhu hiyo

Anonymous said...

Jamani Ben KInyaiya ni mzuriiiiiii ila not in a gud way. kwa namna hiyo lazima ata wanaume wenzake wanamtamani khaaa!!!!

I know he is not gay lakini aache kuwa mrembo basi sura nzuri kumshinda ata sintah daaamn

Anonymous said...

Jamani mwacheni alikiba wangu wala sio shoga yuko Sex na alishawahi kunitomba so huo ni uongo sio shoga kabisaaaa na ana hogo tamu balaa..hao wengine sina uhakika.

Anonymous said...

sinta washakutia hawa wote ndo maana wasema co gay huyo ben mlienda kununua mkorogo wote ila wote hao wnageuzwa hahaha

Anonymous said...

halooooooo!!! gariskinya pekenyu babu eee!!!! kweli haitajiki sheikh yahya kujua kama hiyo ni mikoroshi maringo.

Anonymous said...

Umemsahau hemed phd nae anapumuliwa mchicha mwiba

Anonymous said...

Yote misenge hiyo hapo wamesokomeza mibunzi kwenye minyero yao nnya isitoke.

Anonymous said...

Wapi rio paul anahusika hapo

Anonymous said...

Ben siyo shoga kamzalisha maimatha huyo anaerembua ni shoga tena lina nyege

Anonymous said...

Mmmmh napita tu waungwana, ila nyuma nimewaacha wananchi wenye hasira kali wanakuja kwa kasi

Anonymous said...

shoga wengine kwa kuwaangalia tu unawajua.ali kiba sio shoga.bob juniour sina uhakika,ben kinyaiya ni kama bisexual{anakula kike na kiume}na huyo mwengine hapo virasta,sura imeregea hivyo jamani,kwa kumuangalia tu ni shoga.wengine ushoga wao huufanya kisirisiri.mbona diamond anavaa na kupendeza na hasemwi kama ni shoga?kuvaa sio hoja,ila sura tu na pozi za picha huwa hazijifichi

Anonymous said...

Jaman alikiba sio shoga tena mumuache. Single boy wa watu!khaaaaa labda hao wengine!huyo ben kazidi kujirembua!

Anonymous said...

wewe anonymous wa JUNE 2012 9:52am Unatembea na ali kiba co mke wa nani??kule kinondoni block 41 kweli kama ni wewe huna haya ulienda kumnyonya ali kiba boo live movie quality plaza,kumtia aibu mumeo hapa mtaani loh sinta angalia hawa vijana wanaweza wawe wasafi ila kitabia co kabisaaaaa ni wachafu mnooo tena sanaaaa

Anonymous said...

Sinta umekuwa mmbea siku hizi hata sina hamu na wewe inahusu nini mambo km haya kuweka kwa blog yako acha ushamba wewe. oooh1 nimesoma ooh cjui nini ulienda chuo kusindikiza watu wewe hukwenda kuelimika mjinga mmoja wewe.

Anonymous said...

mwanaume kamili hawezi kuvaa hereni, bwana nyie ndio mnaowafanya wawe hivyo na kuna umuhimu gani mtoto wa kiume kujitangaza kuwa ww ni mzuri, kuna faida gani?uzuri wa mwanaume ni ndani tu na wala sio sura kama shughuli anaiweza ndio ushupavu wake na si kukata mauno kama shoga, Uzungu unatufanya kaka zetu wapigwe stata

Anonymous said...

WEWE SINTAH NDIO UNAOWASEMA HAO NI SHOGA NA UMEWAWEKA MAKUSUDI ILI WATU WASEME. WEWE NI MCHOKOZI

Anonymous said...

nyokooooooo eti ALI KIBA shoga ila bora mjue hivyo maana tukimtangaza kamadiamond mtaanza kujipitisha, haaa mmekosa ya kusema tena sababu hatoki na mastaa, ila hatoki wasichana wadogo.ni mzima 100 percent im sure.huyo Ben anasingiziwa sababu ya kuzidisha poda na kutinda nyusi labda ila nae sijui kama mzima au anapopolewa ALI KIBA NAUHAKIKA MZIMA JAMANI MNANIELEWA ILA. ha ha ha ha ha ha ha.hi hi hi hi Bob Junior ha ha ha mhh hata mi namhisi vibaya kuna wimbo wake anavyokitenga kijungu, ha ha ha huyo alishaonjwa Kadembwedekaa ha ha ha mhh hapo sibishi bob junior namhisi huyo

Anonymous said...

Hehehe et nyumba kuna wananchi wanakuja wenye hasira kali,umenchekesha sana

Anonymous said...

jamani wote sina uhakika nao lakini Ali wangu nna uhakika co gay coz ananifikisha hatari namuwaza muda wote kwa mambo yake matamu.halooooooooooo

Anonymous said...

Kele uuuuuuwi!!!

Anonymous said...

wewe sinta unajitongozesha kwa hao?una kazi wewe,tulia utaolewa tuuu

Anonymous said...

na wananchi wenyewe wenye hasira kali tushafika na mapanga yetu tunawachana shaaashaaaa....ben hilo ni shoga ila lina timing kali aligawi hovyo, BobJ na aliK ni marijali haswa japo BobJ ana elements zote za kishoga, huyo karibu na BobJ mmmmmmhhhhh sina uhakika nae sitaki dhambi miyeeee....

Henirieta Simon said...

umependeza mwaya

Anonymous said...

jamani weJ,lo! acha kutuchokoza bwana unataka tuanze kutiririka,kwakua umemuweka na Ali kiba basi mi sina la kusema coz nampenda sana huyu kaka, na wanaomchafua wa muache mtoto wa watu, katuli hana mambo hayo kwnza ni muislam anae ijua dini!

Anonymous said...

much Luv to Ali Kiba.

Anonymous said...

hahahaha ugly sintah wewe mchokoziii
haya mie sisemi
wapi bright... watu wako leo wameanikwaaa

Anonymous said...

Ali Kiba ni mzima kama muarubaini anatibu magonjwa ya nyege kwa wanawake tu ...

Halooo..........KIBA njoo nikunyonyeshe mwaya

Anonymous said...

He! we unaetaka kumnyonyesha Kiba, mbona alishaacha kunyonya saivi ni mkubwa au nimaziwa gani unayo taka kumnyonyesha wewe???

Anonymous said...

ha ha ha ha haaaaa such fun!you guys mnaniongezea cku za kuishi life span inaongezeka ha ha haaaaaaaa