Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

RACHEL K BDAY DINNER @ DAR SERENA HOTEL

Rachel Temu  n Immaculate
yummy
Thanks Rachel K
Ukiona nywele tuu utajua ni Unstoppable


Jamani wakati huu ukiwa na bday ita marafiki wachache mjichane wenyewe tena wale close haya mambo yakuita every tom,....... and jerry,ni ya zama za kale.
maana mtu anatoka hapo ameshiba,beer,wine ,za bure,chakula na anashushia na keki na bado anaenda kukupa kidochii na kusema mitaani unajishoo, no time to waste,stay away from snitches ASAP.



66 comments:

Anonymous said...

j wake loo umepanda bei..na ni hivi kama pesa na umri unaruhusu huwezi fanya bday zako zote style ya diner au brunch..kama kweli unaraha na kunamalengo flani umeyatimiza ni lazma u throw party la kufa mtu ukichoka kuthrow party bday inayofwata unakula mdogomdogo kama hivyo vya dinner..and then vise versa na maisha yanakua yametulia..na yanaendelea

Anonymous said...

Nice pictures Sintah, beautiful. Thank you so much Rachel K kwa Birthday.
Its me RachTon aka mama Leslie

Anonymous said...

Kweli ukichelewa ni umechelewa to, u sinta u r one of them kati ya waliochelewa too now u r trying to catch up lol very cheap

Anonymous said...

mtu akikosa hela ya kufanya party ya ukweeeeee hakosi visingizio......cheap veryvery cheap...afu ndo mnataka kushindana na wake za wazungu mtawawezea wapi...? mkakojoe mkalalishe hivyo vipapa vyenu....!

Anonymous said...

JAMANI KILUMA NDENDEEEEEE SI NDIYO HUYU JUZI KATI ALITUBINULIA CHEMBA ZAKE ZA MAVI HAPA! WE KIRURUBWIDO SINTA UKOME KULETA PICHA ZA MAVI HUMU NDANI, UNATULETEA NUKSI, WAONE WALIVYOPAUKA KA JIWE LA KIAMA! WE SINTA HUKUMWAMBIA HUYO SHOGA AKO ALETE NA YEYE KEKI YA VICHAKANI AKA MISITU MIEUSI??? MFYUUUUUUUUUU KIRECHO TEMU, CHEMBAMBA KA NYUNGUNYUNGU, SIJUI BWANAKE ANASHIKAGA NINI WALLAH?!

Anonymous said...

immakulate kaja na gari la nani manake kutwa namuona kona na mwenge kugombea daladala

Anonymous said...

Maneno ya leo nimeyapenda bishostizo!!....wakualikage hvyo hvyo usafishe nyota coca ndogo!

Anonymous said...

crap!!!!

Anonymous said...

sinta unajishusha sana na maneno ya kiswazi girl u got no class at oll!!!low quality pictures,wenzio haya mambo ya brunch wanayajua tokea utotoni ww ukubwani ndo unapagawa navyo u so late..... go get a life biatchhhh

Anonymous said...

Maisha yangu haya kuhusu nagombania daladala au kugombania pikipiki hayo ni maisha yango so mind u r life me siishi maisha fake kwa kuangalia watu.so tafuta mwengine wa kujibishana naye not me! Siyo wa hivyo na sipendi maneno na mtu

Anonymous said...

"WALIOFULIAAAAAAAAAAAA" WITH JOTI VOICE!!

Anonymous said...

Naona mnajikongoja hata sijui mtafika lini huko muendako. Kwa kweli mmechoka mbaya,no mvuto at all,hadi inabore kuwangaalia.

Anonymous said...

sintah wewe ni kashamba fulani hivi? au, hebu nipe jibu mwenyewe. nahisi umetoka familia ya kimasikini sana, mambo mengi unayaona mapya kumbe yako toka enzi...huyo rachel alifukuzwa kifungilo girls' school kwa sababu ya wizi uliokubuhu WE JIPENDEKEZE TU KAMA HAJAKULIZA HIVYO VITU VYAKO VYA BEI RAHISI..MNAONEKANA KAMA TAKATAKA, MMEKOSA MVUTO, CJUI NI CAMERA AU NYIE WENYEWE?

Anonymous said...

Kwa vile hamna hela nyie oneni wenzenu kule U-turn pesa zao sio za mawazo
Mtajibeba nyie

murembo J

Anonymous said...

Hahahah Rachel temu ni Jambazi anajulikana Na limeshafukuzwa Singita linatapa tapa tu hapa mjini.. Kuweni makini mana we Sintah unapenda sana kudandia treni kwa mbele

Anonymous said...

Hivi nyie mnaoponda kwa Nini msifanye za kwenu Kumanina mnaona gere mana mnafikiri mchezo kufanya ata Dinner watu hawapendi maisha ya show Off Sintah Forever tunakupenda wachome wachome mnatamanijeeee

dinna said...

Birthday Girl simjui ila anaonekana mtulivu ila hyo kampani uliyoiingia Mama umekwisha Rachel Temu Umepona Kidonda cha matakoni Sintah mbopna atukumuona Rachel Temu kwenye Dinner yako Sea Cliff

Anonymous said...

Happy Birthday Rachel Mungu akujalie maisha marefu...

Anonymous said...

Angalau ata nyie mnafanya Dinner Party wenghine ata Serena hawajui ni wapi kazi yao Kuponda tu Sintah nakupendaga sana Dada yangu Mungu akupe maisha marefu ila Punguza Mashauzi kidogo. Rachel simjui ila Hingera kwa kuzaliwa

Anonymous said...

Sintah Umetisha wakatae wakubali Upo Juu Mama kama moto wa Kifuu wakuacheeeeee... Rachel temu upo Mjini? Happy Birthday Rachel K, imakulata Umependeza vipi Umeshaachika?

Anonymous said...

Jlo Umependeza hyo ndo kampani ya kuwa nayo siyo ile Migume gume Jokate hakualikwa au alikuwa na Dimond Chai Jaba? HBd uliyezaliwa Siku hyo All the Best Mama ila uyo Bwana akuonge Gari sio Kila siku Bajaji na Taxii unatia aibu

Anonymous said...

Sijaelewa ni Birthday Ya Rachel gani hapo mana naona uyo Rachel Kibaka na Rachel mwingine.? Nawatakia kila la kheri angalau mmejulia starehe Ukubwani Mungu asiwakatizie

Anonymous said...

Happy Birthday Rachel K all the Best mwenyezi Mungu akutanhgulie

Anonymous said...

HAPPY BiRTHDAY RACHEL K naona mpo na Classmate wako GlAdys SEmGOJa watoto wa TRUST... Kila la kheri

Anonymous said...

All the BEST Rachel mbona simuoni pacha wako Dread MoNiCa au kimenuka mana amchelewi... Happy birthday

Anonymous said...

JLO nakupenda sana Mama Umetisha sio siri umekula nini ukawa modo... Hongera sana Mama Haya hongereni kwa kwenda Dinner wengine Serena tunapasikia Tu

Anonymous said...

Happy Birtjday Rachel K... Mbona sioni MR. Au ndo Vibabu style

Anonymous said...

HBD Rachel uyo Rachel Temu atawacosti JLO tunasubiri siku Umuanike Umu ndani uyo ameshachanganyikiwa na Kifiro cha watu watano achaneni nae kabisa hana Jema uyo Rachel Temu kazi hana maisha yake ni kudandia Party za watu hapa Mjini

Anonymous said...

Happpy Birthday Rachel i LuV U girl ur soo Kind

Anonymous said...

Imakulata Umefulia na wewe umebaki Kudandia tu Party za Mjini Gari huna kutwa kludandia Lifti sijui uko Serna uliendaje?

Anonymous said...

Faidha jack Umemwacha wapi? Mipendeza woote kwakwei Sintah umepungua umependeza.. Happy Birthday Rachel ingawa sijajua ni Rachel gani mwenye Bday

Anonymous said...

HAppy Bday Rachel ila umefanya Kiuchoyo atualikani Lol au ndo Sisi kina Mwajuma ndala Mbovu

Anonymous said...

Wote mmependeza ukiona mtu anakuongelea vibaya ujue umemuacha mbali sasa Sintah na Jopo lake wamewaacha mbali mtasonyajeeeee.. Sintah Usiogope Upo Juu MamaaA.. Rachel Temu umetisha

Anonymous said...

Sada Kimenuka Duh Sintah Hivi Rafiki yako nani wewe Mwanamke mbona ausomeki.. Mlipwndeza Simple lakini Classic mtajijuuu mnaochonga

Happy said...

Happy Birthday Rachel All the Best in Ur Life.. Nakupendaga ila acha Kumuiga Sintah Mashauzi.com

Anonymous said...

Mwenye Birthday Ni uyo Rachel Temu Cha Uongo au uyo Rachel Mtoto Wa Sintah? Msaada tutani

Anonymous said...

Sintah Mtoto wakoo Rachel ana miaka mingapi? Uyo ni wa kwanza au wa Mwisho? Hongera Mama umekuza

Anonymous said...

Nakutakia maisha Marefu yenye amani Rachel K sasa sijui K inasimama badala ya Nini?

Anonymous said...

Happy Birthday Rachel.. Keep Smile 4ever

Anonymous said...

Hovyoooo b'day wapi hiyo rose garden heheheheheeeee roho mbaya mzigo

Anonymous said...

Lol eti sitaharisha hahaha baby ya mange nuksi a.k.a yako hiyo sinta uwiii inakufaAje bania tia kwenye nido hizo umeisoma na nna uhakika 100% umeenda chungulia u turn ;)

Anonymous said...

Kuma mbegeresi bamia juu, mmenimisi enheee? Sikilizia ba mutu batalokota benyewe kunyavu. Aghaaaaaaaa mnaongelea SGR, manina zenu. Mkaloge na mloge vizuri malaya nyie mlio lalia vyeti na mdai mmegraduate, nyooooooko sasa naongelea Terravision. Kanyeni mbwa nyie.
Rachel aka Tamu, mama 327 manyooko mnaleta vifimbo vyenu kwa kadi za kualikwa.
Hifadhi bado mnaomba, lol aibu sana.
Mabina manyashi wakubwa putka unayejiamni nifuate mbele ya uso wangu then ongea uone moto wake, kama sijakubashia.
Ukitaka adress na plot ya nyumba yangu, muulize sintah.
Mtakomaje malaya michojo, bajeti imepanda hela hamna markiti malaya wamejaa sasa hamna nafasi.
Halloo naona raha mie, mmechokaaa, mnataka mashindano. Eti ohh kabakwa!!! Unanvyoonngea hivyo mumeo ananilavuje? Utabakia kuhaha maaaaamaaaaako mnuka mavi mwenzio huyo.
Umesikia nategemea mtu, babu wee kajisemea hadija kopa, kote wamekukataa kwa Rachel Temu aka Tamu utapawezan subutu. Nazidi kupanda juu, wewe unashuka chini.
Sasa bandiduuu yoyote alieyejasiri nifuate uso kwa uso uwone moto wa songas. Mfyuuuuuuuuuuuuuuuuu.
Kwa raha zangu ninatembea yesu.

Its me Rachelony the. Serendiptious of all. Shut up and drive all maza fakaz.
RTL. Say something

Anonymous said...

Jamani Tina Manongi, mimi rafiki yake Rachel Temu, asiyemfahamu mtahangaika saaaana na mtaumiza vichwa vyenu. Kwanza hana timu na wanafiki, ukimkwaza rachel unakula ya uso na hajui kumezea. Anakupa yanaisha. Na hajui kumpa mtu attention kama una mashauzi. Mkubali mkatae na ninasema leo, hajui kuiga maisha anaishi kiyeye anavyotaka yeye. Sasa basi, mtaumiza mabichwa yenu ndio kwanza anapasua anga.
Rachel Temu mdogo wangu, hawa woote wamechoka na maisha, kuna wengine wamekimbiwa na waume zao, na watoto kutelekezwa. Sasa wakikuangalia wanaona huanguki ndio kwanza unaendelea kwenda juu. Cha maanna wachape fimbo kimya kimya kama uliyoyafanya AR.Maswali watajiuliza mdogo wangu lakini napenda unavyojituma. Hao woote hawana kazi, wajane, wagonjwa, vichaa, na wengine wachawi.
Mungu akubariki my little sis. We are behind you, and you inspired me every day. Nakupenda kama mtoto wangu.
Dada yako Linda.

Anonymous said...

Mwembamba fashio dear, portable. Eat, drink, live, and get love like me. Maaaaaanyoko no one has my figure, am naturaly beautiful its true. Njoo ushindane na mimi huna lolote is chochote. Unakanyagwa na anayekukanyaga hakukanyagi vizuri. Msaga lami wahedi. Huniwezi hata kidogo. Kama unanifahamu sogea kama sijakubabua. Mmbeba maboxi.RT

Anonymous said...

Baandidu, ukifukuzwa unapewa Certificate ya appreciation? Ujambazi ni moja ya profession niliyozaliwa nayo. Njoo nikufundishe. Mbona nikikutana na mbwa ka wewe huwezi ongea kitu, unaogopa mkong'oto! Try me kama sija kutahiria chupa. Mama Rachton. Mfyuuu

Anonymous said...

Waliomfira babaaaaako wakahamia kwako, uko salama? Gube gube. Umeishiwa una jipya? Mnapiga madebe mwenzio napigiwa kinanda. Kichwa cha panzi.

Anonymous said...

Unapenda jina langu enhee? Unahaha kama umeingiziwa bomu la mbagala mkunduni. Naitwa Rachel Temu aka Tamu. Wewe je? Unashangaa sisimizi kumeza dafu? Alaa muone miguu kama ubapa wa pasi ya mkaa

Anonymous said...

Wewe unalo hilo gari? Mkopo na mtumba? Nasema ushindwe na ulegee ukisha legea ufirwe masikioni mpaka ufe

Anonymous said...

Asante sweet heart, mambo ya Kim K, roho zina waruka, sasa bado ndio intro. Bisous bisous its me RachTon

Anonymous said...

Unameng'enyuliwa, narigumenye.

Anonymous said...

Fanya ya kwako! Basi utafumangete, mbwa kasoro mkia. Ina maana wewe langra

Anonymous said...

Unameng'enyuliwa, narigumenye.

Anonymous said...

Asante sweet heart, mambo ya Kim K, roho zina waruka, sasa bado ndio intro. Bisous bisous its me RachTon

Anonymous said...

Unapenda jina langu enhee? Unahaha kama umeingiziwa bomu la mbagala mkunduni. Naitwa Rachel Temu aka Tamu. Wewe je? Unashangaa sisimizi kumeza dafu? Alaa muone miguu kama ubapa wa pasi ya mkaa

Anonymous said...

Mwembamba fashio dear, portable. Eat, drink, live, and get love like me. Maaaaaanyoko no one has my figure, am naturaly beautiful its true. Njoo ushindane na mimi huna lolote is chochote. Unakanyagwa na anayekukanyaga hakukanyagi vizuri. Msaga lami wahedi. Huniwezi hata kidogo. Kama unanifahamu sogea kama sijakubabua. Mmbeba maboxi.RT

Anonymous said...

shoga sijajibizana kumbe imekuchoma eeh! i was just saying kuwa huna gari!

Anonymous said...

WE RACHEL UMESHASUGUA MENI YAKATAKATA??? MBWA KOKO, KAFIRANE MBELE HUKOOOOOOOOO, KAMA UNA BEEF NA MTU MFUATE USO KWA USO MAANINA ZAKO , PAKA WA REHANI WE, UNAJITIA UPANA WA PAZIA LA LEBA KUWA NA WE UMO, KUMBE WE NDO NYUMBA YA UZAZI, INAYOFUKIWA BAADA YA MTOTO KUTOKA, HEHEHEHEHEHEHE CHEKO LANGU MIE MWA KWETU, ETI YE YU TOP IN TOWN, THUBUTU, LABDA DUNIA YA PILI IUMBWE, CHEKA NA CHINI YAKO, ILIYOTANUKA KA PARASHUTI, ZETU ZINAJIRUDI KILA BAADA YA TENDO MAANA ZILIZINDIKWA NA NI ZA ASILI!!! MAAAAANNNNNIIIIIINNNNNAAAAAA ZYAKO RAHELI TEMU, NYOOOOOOO, UNAUTAKA USUPASTAAA, SIO HAPA, KASHINDANE KIJIJINI KWENU! HAPA MJINI KUNA WENYEWE, CHUNGUZA VIZURI UTAJUA, MANINA ZYAKO, SINTA HAKUNA KUBANIA NA WE MWENYE PUA KA NGUMI YA TYSON, ITOE NZIMA, KAMA ULIVYOZITOA ZA HUYO MALAYA MWENZIO ASOJUA KUCHAMBA MPAKA LEO. NYOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO, MMENICHEFUA ASUBUHI, ASUBUHI! KAFIRANENI HUKO, MTUACHIE MJI WETU!

Anonymous said...

mmmmhhhh humu tuwaachie wenyewe me holaaaa ngoja nikakojoe nilaleeee......!!!

Anonymous said...

mashauzi.com, mmeboajeeeee!!!!! hakuna jipya kutaka kujionyesha tu.

Anonymous said...

mmesanda wadada, mmetokota tuku tuku tuku, hamna haya haooooooooooooooooooooooooooo.

Anonymous said...

na mngekuwa wazuri nyinyi tungekoma, kutwa kucha kutumia mikorogo, mnaboa kwakweli, ninajisikia kichefuchefu kuwaangalia... huyo birtdhay baby mbona mkorogo umemzidi? mshaurini mwenzenu.

Anonymous said...

NYIE MALAYA, TOENI HIZO PICHA ZENU ZINATUTIA KICHEFUCHEFU, MISURA IMEWAPAUKA KAMA NN, SITAMANI HATA KUWAONA, MAMBWA NYIE WOTE... MNAJIFANYA MASUPER STAR, SUPER STAR BONGO? SUPERSTAR MTAKUWA NYINYI? HIVYO VIPESA MNAVYOONGWA NDIO VINAWASABABISHA MNAJISHOO OFF, MANINA ZENU PAKA NYINYI.

Anonymous said...

raheli temu umefuliaaaaaaaaa mfyuuuuu.. njooo atlanta nikufundishe kuvaaa mbweha jike wee!

Anonymous said...

kwaaaaaaaaaaaaaa mambo ya mjini hayooooooooooooooooooo

Anonymous said...

Rachel linavuta bangi sura kama kindufendufe una hasira za maisha... Singita umekongoroa nini hadi wakakutema we kimavimavi? full
ushamba.

Anonymous said...

mu wazima jamani!manake mpaka nimekoma ,mie mzuri bana.