Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

MMMH MMMMMH MMMMMMH

                                              ahsante baba kwa kuniipa mikoba
                                    ya jlo East Africa
                                     maana tangu nitoke katika FNL
                                         nchi zote tano zinajua hili jina

54 comments:

Anonymous said...

U wish biatch only in ur dreams shwain wewe

Anonymous said...

ndugu nikupostie pic kma hii ya kwangu?mna izo computer zinawatia uchizi kila mtu anawza kuweka ivyo.

Anonymous said...

ujikute tu....maana utakufa kwa kihoro...teh teh

Anonymous said...

mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Anonymous said...

stupid u

mkweli said...

hahahahha, ngoja uanze kuchambwa maana naona ushamiss hahahahahahah

Anonymous said...

hebu tupe hiyo story plz

mamy naah said...

haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
sinta unajishaua jamani loooooh!!!!!!
jlo
jlo

utadhani ww ni wa kwanza kwenda fnl
loh!!!!!!!!!!!!
ushamba utauacha lini vitu vingine unatakiwa uvione vya kawaida tuuuuuuuu....

Anonymous said...

Unachekesha kweli wewe!

Anonymous said...

duu umetisha j wake lo

Anonymous said...

Hongera Sintah ...mh kama ni kweli lakini...mbona picha zingine hujaweka?

Anonymous said...

jinga wewe kawatishie wasiojua technology ya photo editing/photoshop..endelea kuota tu soon utaamka usingizini

Anonymous said...

Mavi yako sintah ungezikiri uchi ungepata bahati hiyo kapuku wewe watu wote maarufu ukuone wewe who the fuck r u? We sawa na paka msenge tu limbukeni wa maisha wewe msonyoooooooooo

Anonymous said...

Shenzi taipu unye ujikute tuu mbwa wewe pumbavu mkubwa wewe

Anonymous said...

Sasa huyo Obama anajua kegezo cha wewe kuitwa Jlo nikipindi kile mnalingana tabia yakuchange mabwana daily au anaona kunareason gani maana hufanani na huyo mtu hata kidogo. Kwanza ulilichukuliaje hilo jina hadi unalibeba hadi leo au hukujua kwanini watu walikuita hivyo

Anonymous said...

Mhhhh...

Anonymous said...

i swear you think like a 5 years old mofo...coz even a normal 5 year old wouldn't do this shiiiitttt.mswazi mswazi tuuu,khaaa maana hata BFF hujui maana yake no wonder your postin this lamee shitt in here lying to your readers..lol,aint no diplomat got time 4 this 3rd grade edited shitt.in your dreamz.you still need exposure i see education has done no good to you
PS:i can imagine your ugandan accent with the brocken english,BTW look 4 what PS means on my comment coz you might end up thinking i meant Pretty Sintah

Anonymous said...

wivu.com

Anonymous said...

hili toto senge

Anonymous said...

unatombwaaaaaa wewe tena kinyume na maumbile

Anonymous said...

Hahhaaaaaa uwiii hiyo ni editing tu jamani hata mimi ninazo nyingi za hivi. Ila hongera Sintah kwa kuumiza watu vichwa

Anonymous said...

mmh wewe usitufanya sisi wajinga hapo umecheza na kompiuta tu Obama utamuona tu kwenye tv na utamsoma kwenye magazeti

Anonymous said...

hahahahaha upuuzi mtupu utaishia kuota mdudu baju ww

Anonymous said...

Are you frustrated Sintah?

Anonymous said...

PHOTOSHOP

Anonymous said...

Dah!mbona swaga zako za kishamba mno,kila siku unajisifia umesoma,kwa kweli elimu yako ya chupi inanitia mashaka si kidogo.

mamy naah said...

wewe wame edit hapo si unajua watu wanajua kucheza na computer
obama amshike yy mchezo si angevua nguo atembee uchi sinta
he heeiyaaaaaaaaaaaaaaaa
nicheke mie

Anonymous said...

mhhh!!!! uchelewi kusema huyo ni baba ako mdogo

Anonymous said...

unatia huruma kwa ulimbukeni.

Anonymous said...

THATS PHOTOFUNIA HATA WEWE UNAWEKA SURA YAKO TU MSISHTUKE STUPID WACHA KUWAFANYA WENZIO WAAMINI OBAMA AMEKUFANYIA HILO STUPID

Anonymous said...

So childish icant stand

Anonymous said...

Porn Star?? ha haaaaaaaaa thats fit her LMAO

Anonymous said...

Hiloooooooooooooooooooooooooooo lizomeeni jamani halina hata haya!! hivi kwanini mnalazimisha ujinga? kamdanganye yaya wako nyumbani.

Anonymous said...

INGEKUWA KWELI HIVO NAHISI HATA RANGI YA KIJAMBO CAHKO INGEBADILIKA NA KUWA NYEKUNDUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU!

Anonymous said...

watu wanaweza amini obama kakufila.

Anonymous said...

Looooo ushmba mwingine auna ata maana kwanini uctulie kama wenzako kutwa kujisifia tulia we msenge utaonekana sio misifa yako.

paudoospy said...

lol, mi ningefunga blog kwa mda. afu the bad thing is she thinks ppo are teasing her, they having a love hate relationship like the one we having with mange, mange has her flaws but that chikka is damn smart and not a low class and does not hang with low class ppo like u do, who the fuck is amber rose?????????????? i can imagine the bunch of u together calling each other ppoz names, kitu kidogo sana kinaweza kukushushia thamani! and stop calling everyone bbf, we know them and u not in their list of "bestfriends" let alone the FOREVER part

Anonymous said...

Yaani watu hawana sense of homour hata kidogo, mie kwanza nimecheka hiyo picha kwani ni common watu wanafanya sana tu so sio ajabu kwake na yeye kutengeneza. Pili she want to get into your nerves na kwa kusoma comments zenu kwa kweli amefanikiwa kwa 100$%. Hahahahaaaa!! Mtoto mbaya sana weee, hapa karibu utapata sponsor mwingine lol!

Anonymous said...

hahaha i lyk dat hoiiiiii miye

Anonymous said...

i cant stand kuona upuuzi kama huu hv huyo wa wapi jamani anahitaji maombi

Anonymous said...

Mmmh Jamani mbona kila siku kumshambulia tu hyu Dada kila nikipita humu matusi kibao.... hakuna siku ya kumsifia hata siku mojajamani.... mhurumieni basi nae angalau siku moja muwe mnafagilia angalau kidogo

Anonymous said...

mshenzi sana huyo bidada...simpendi

Anonymous said...

hahahahahahahha mbavu zangu jamani, hizi comments ni za wananchi wenye hasra balaa......!

Anonymous said...

Msameheni bure huyu dada jamani maana inaonyesha enzi kufanya haya mambo akufanya sasa now anafanya ukubwani wakati ashazeeka.......Alaaaaaahhhh...........

Anonymous said...

j

Anonymous said...

Humpendi kwenye blog yake natafta nini??????!!!!! Unampenda sana tu ndo maana uko humu. Acha kujishaua.

Anonymous said...

let me tell you duaghter of bitch,unayejiita msomi unapenda kujilinganisha mpaka na akina SHYROSE,TWISA,etc...for your information we bado ni mbumbumbu then kusanya hela uludi shule ukasome,huko uganda ulienda klusoma baada ya kufeli bong,peleka umalaya wako mlimani uone kama hujadisco 4rever, BY THE WAY BACHELOR KILA MTU ANAYO IN TOWN,SO HUWEZI KUJIITA MSOMI KWA HICHO K..PASS CHAKO

Anonymous said...

ELIMU HAIJAMKOMBOA!

Anonymous said...

unajua huo ni ugonjwa? f you are not proud of yourself and you want yo be recognised thr' other person ni ugonjwa seriously why cant you be proud for who you are pretty sinta whatever rather than JLO wa Tz who is Jlo by the way

seriously work on your self esteem

paudoospy said...

sense of humour na mambo ya mwaka arobaini na saba bwana, angekua mtoto mdogo sawa tungesema sense of humour jitu zima anafanya mambo ya kishambaaaaa na kuongezea maneno juu yake phew

Anonymous said...

haha haha haha jamani yani Mimi Nacheka sana maana Mtu mwenyewe anayeshambuliwa,Ajibu Comment hata moja Ina elekea anapenda anavyochambwaaaaaaa..............!

bakariomary said...

i real bitsch exporess a fuck dream,fuck u and all what u think ,unawaza usenge ambao kamwe huuwezi ,kuma weeeeeeeeeeeee

bakariomary said...

fuck u unawaza ndoto za kisenge

TINA said...

INAWAUMA EEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE,WEKENI NA ZENU,MUACHENI SINTAH WA WATU