Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

JLO TZ, AMBER ROSE TZ WALA LUNCH PAMOJA NA DJ CLEO

dj cleo akiwa pamoja na timu yake
pamoja na sisi
akituonyesha picha zake
alikuwa alinichekesha huku
akitania jlo Tz


lunch imeisha nasi twaenda



yeeee ni ile show iliyokuwa ikisubiriwa kwa hamu Dar es salaam ni mkali wa Facebook,DJ Cleo amewasili na kama mnaona alikuwa anakula lunch na waremboz,sasa basi kwa VIP ni leo usiku pale muchmore na kwa wote basii ni pale viwanja vya posta Kijitonyama atasindikizwa na wakali wengine wa Tzzzzz kwa  kiingilio cha 10,000 tuu
njoo uone dont want your no.......sijui na nini face book


see you there

thanks to Teja boy kwa picha.

36 comments:

Niwa said...

BORA NA WEWE UJISEME KITOTO KINAJUA KUJILAZIMISHIA MAMBO...MTOSHA KWELI..

Niwa said...

BORA NA WEWE UJISEME KITOTO KINAJUA KUJILAZIMISHIA MAMBO...MTOSHA KWELI..

Anonymous said...

Inamuhusu nani sasa malaya wakubwa nyie eti amber rose na jlooo ushuziiiiiii kumamae zenu kabisa na huyo mwingine anaitwa nani??rihanna au nani?ye hataki majina ya mamtoni nini??mxiiiiiiiiuuuuuuu stupid women mtaishia kujipendekeza kwa wasanii tuuuuuuu

Anonymous said...

Mmezeeka suraaaaaaa mbayaaaaaaa

Anonymous said...

limbukeni mkubwa wewe, anakutania umekuwa nani? kwanza m2 wa kawaida huho acha kujishebedua ngirimaa we.

Anonymous said...

Yaani hapo mtajigonga gonga hadi mkalale nae, yaani nyie mmekosa kazi za kufanya kiukweli.puuuuuuuuuuhhhhh, hivi hamuwaoni wenzeni wakina Hoyce Temu wako busy nakazi nyie kutwa kurandaranda mjini..

Anonymous said...

dada zangu kwa jinsi nnavyowafahmu lazima mmoja wenu aliwe msambwanda na huyo jamaa, maana uvumilivu kwenu ziro kabisa. mkiwa karibu na watu kama hao kidogo tu makufuli yameshaloana.

Anonymous said...

HATA MIMI NASHANGAA AU NYIE NDIO MMEMLETA HAPA TANZANIA ACHENI KUJISHAUWA MALYA WAKUBWA NYIE!!!!!!!!!!!!!

Anonymous said...

mmmmmmmmmmmmmhhhhhhh haya hongera zenu naona naona mnajitahidi mnataka kumpiku mboni kazi mnayo wa dada

Anonymous said...

bana mpo juuu wacha wasem kwani kama umalaya kula na mtu bc malaya wengi

Anonymous said...

Nani asiyejua mgeni yoyote akija TZ lazima apatiwe mtu wa kumliwaza? Hapo sijui ulimsindikiza mwenzio ili kuua soo? Nasikia hata mcheza mpira mmoja alivyokujaga alipelekewa warembo wa kuchagua lakini akamchagua yule K K wa TZ. Yaani mnaona sifa kutoka na wageni mbona ni watu tu kama sisi take care of yourself msiache mapromota wakawatumia kwa mshahara wa umaarufu.

Anonymous said...

yes warembowacha waseme unajuwa cc wabongo wivu ndio wetu hayo yoote ni maneno ya mkosaji kazi kwao by dotto

Anonymous said...

ila sintah unatisha, kila sehemu unajipitisha haya mama maujiko endelea anaweza kukupa hata ofa ya kulala nae usiku mmoja

Anonymous said...

sijui mliongea lugja gani maskin, yani mmekaa kama machangu pyuu wachafuzi wa mji

Anonymous said...

hapa wengi wao wanaotoa maoni ni wale wale tu mashoga wa huyu dada! lakini ukweli utabaki pale pale kama kwa uzuri tu wa sura (n.k)mungu kawajaalia japo wengine pia wameikosea kazi ya muumba kwa kuongeza kidogo japo huwa wanaonekana tu kwa macho ya kawaida,lakini siku zote njiwa kuchanganyika na kunguru inawezekana,tabia zao hawa wanazijua jamii inayowazunguuka,hivi ukajichukulie jumla au kwa lugha nyengine kuoa mtu kama sinta na wewe hata huna jina kubwa bongo,japo hata hao wenye majina makubwa pia unategemea hiyo ndoa itadumu kweli? vyombo vya habari vyote vinawajua wao hao wasanii wa bongo!bora hao jamani wabaki kama vyoo vya vituoni tu,unajisaidia unaondoka zako japo nimetumia lugha kali najua utatafsiri unavyojua ila ni mtizamo wangu tu! maana ni maoni ya kila mtu hapa.hawa ni kama nyanya tu na ikioza huwa thamani yake inashuka.tuwaachie wenyewe. maana siku hizi unaanzisha blog ili umuoneshe mbaya wako na wewe unayaweza!

Anonymous said...

Mashauzi maavi tu weeh Sinta kujichoresha tuu mxiuuuuww na atawatomba na hv ulivokua rahic ukitongozwa kidogo ushavua chupi ..maniner

Anonymous said...

Eti Jlo utawahi! Utaishia kuota na huyo kinyago mwenzio Amber Rose my ass. Get a fucking life bitches.

Anonymous said...

Lazima kalala na mtu hapo au wote....jlo utakuwe wewe,,mkunduuuuuuuuu

Anonymous said...

hahahahaha,kweli kwa kujipendekeza hamjambo,so hapo vichwa vimewavimba mwajiona mmeyapatiaaa!!kazi kwelikweli,makimba yenu

Anonymous said...

Malaya huwa anamtambua malaya mwenzake. Hongera!

paudoospy said...

yani wewe ni mshamba sijawahi kuona

Anonymous said...

Kweli ni kujipendekeza kwani huyo Wolper katolewa kwenye gazeti huyu mkaka Facebook anamdikolea macho kwenye kitovu chake naye kajiachia kama nini jamani acheni umalaya

Anonymous said...

nje ya mada, dada mi napenda mafanikio yako, tafadhali nisaidie njie mail yangu iwe siri

mamy naah said...

teh teh teh teh teh teh mdau hapo juu mie hoi na hiyo mijineno
umemaliza kila kitu.....

Anonymous said...

yaaan mmejinangisha.hasa huyo sijui umberrose kiatu kirefu cha nn sasa.

chege said...

Kwakupenda umaarufu mtatombwa mpaka kuma ziote matege,uzuri hao wageni wenyeji tunawaogopa siku hizi

mkalia nyonga said...

sipati kuma ingekuwa inabaki na alama kila ikitombwa kuna wengine nafasi za alama zingekuwa zimejaa...stop being cheap girls

Anonymous said...

mboni????????? umeniua mbavu zangu! yule dada ni kiboko wa kumegwa, yaani anamegwa ni balaa! mwenyewe aliona sifa kumegwa na etoo! damn it cjawahi kuona akili tope kama za hawa ndugu zetu.

Anonymous said...

hahaha..katika warembo nawe umo Sinta ebu jiangalia sura yako linganisha na wenzako...kitu gani kinakupa kiburi? mshenzi wewe ole wako usiruhusu maoni yangu ndo ntaamini kweli we sura mbaya

Anonymous said...

hata nyani atawatomba mradi tu awe maarufu,wanawake nyie hamna kazi kujichoresha kwa mwanaume kiivo fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu manina zenu kuweni na akili nyie msijirahishe kiiivo vyupi vyenuuu

Anonymous said...

lol...!

Anonymous said...

POLENI WADAU MSIOJUA,,,,HUYO WOLPER ALITOMBWA KWENYE GARI NA HUYO DJ,,,HALAFU TOKA NIZALIWE SIJAWAHI KUONA STAR ANAPENGO KAMA HUYO WOLPER, HIZO HELA UNAZOTOMBWA UNASHINDWA KWENDA KUWEKA JINO LA BANDIA,,,SHAMEEEEEEEEEEEE

Anonymous said...

ni kwamba mnamchukua huyu dada au?maana haya matusi si mchezo jamani..ana moyo

Anonymous said...

no coment

Anonymous said...

jamani sio siri mlilia pukaje? mlipendeza sana kuna mdau nilimuonyesha warembo mlivyopendeza akasema wasichana wa tz wte bomba il wanaume hawajui kujipenda.mie hoi .please tuwekee na akaka mnaofanya nao kazi .tuaone anapendezaje hahhahhah

Anonymous said...

TUNAWAJUA WAKARIBISHA WAGENI BONGO LAND MNAPENDA KUJITONGOZESHA MRADI TU HATA MKISHIKWA MAKALIO MNAJISIFIA MMETIWA, SHAM ON U MALAYA WAKUBWA MNATUTIA AIBU SIO HULKA YA WANAWAKE WA KITANZANIA.