Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

CHEZEYA STEVE NYERERE WEWEEEEE

kitu kibichiii hata no hakina
watu Verossa Verossa

interior


vioo vyote vimewekwa chata hili
Nyerere the power

20 comments:

Anonymous said...

Tumeshachoka na hayo magari yenu mnayonunuliwa na mapedeshee na mashuga mama alafu pesa ya mafuta vilungu kibao.Sasa hivi tunataka mtuwekee nyumba zenu mlizojenga na sio mnatuletea mambo ya kuact mpaka maisha yenu.

ngaizaskids said...

Steve Nyerere anachekesha Mimi kwa kipindi duh! Mh! Msalimie

Anonymous said...

unaonyesha ya wenzio tu ya kwako line

Anonymous said...

Yeye analo bwana sema ndio Kama lile la wema kadi za gari Jina la pedeshee mtaani langu langu mwisho wa siku usipompa tako vzr analichukua tunagongana kwenye vipanya.

Anonymous said...

TUWEKEENI MAHALA MNAPOLAZA UBAVU.HYO MIGARI WACHINA WATOA COPY MNAJIONA MMEPATAA MPYUUUUU.HAKUNA HATA STAR MMMOJA ALIEWAHII KUONYESHA MJENGO WAKE ANAOMILIKI AAMEJENGA.KUTWA MAGARI YENYEWE COPYZA WACHINA

Anonymous said...

LAKO mamie liko wap?..steve kajitaidi gari nzuri bei gani

Anonymous said...

UNATAKA KUJUA BEI ILI IWEJE HUO NDIO UMBEA

Anonymous said...

HUYO STEVE ALIKUWA AKIWASEMA WENZAKO KUWA WANAJIONESHA SANA MAGARI NA BADALA YA KUONESHA NYUMBA ZAO.. JE YEYE SASA ANAFANYA NINI ?? PAMBAFFF

Anonymous said...

JLO TUONYESHE WASANIII WA BONGO MNAOISHI NA KUENDESHA MAISHA YENU .TUMECHOKA NA MAGARI YAKUONGWA NA MNANYWANGWANYWA .PUUUUUUUUUUUUUUU.TUANZE NA WEW TUONYESHE KIMARA AU UMEHAMA KWENU LETA UMBEYA ULIOKWENDA SHULE .

Anonymous said...

wasanii kumiliki magari nyumba za kulala hatuzioni,hao ndiyo ma super star wa bongo wanauza nyumba wananunua choo

Anonymous said...

Nimependa ilahapo nyum awalipo andika Nyerere the power mbon amaandishi yamepinda? Mwabie arekebishe yaani imeharibu show kabisa. Hongera sana Steve

Anonymous said...

Tuwekekee starlet yako mamie

Anonymous said...

Mdau mdau hapo juu kuna wakina pro jy chaz baba wamejenga nyumba zamaana aswa na jay anajenga nyumba ya pili ni akili ya mtu tu

Anonymous said...

jamani stor za mjini mbona huku hazipo hahahahahahaha DIAMOND FOREVA

Anonymous said...

kahaba kama huyu hata hiyo master ni ya kuvua chupi hana akili za kulimudu buku. jamani kusoma c mchezo kama wa kuwavulia mapreshee nguo

Anonymous said...

Tuwekee picha za show ya Diamond shemeji yako

Anonymous said...

Kuwadi no one wa Bongomovie, kashawauza dada zetu kwa mapedenshee mpaka kapata gari, duh, halafu dada zetu wanapata ukimwi,...

Dawson lauren said...

Duuh!Stv Nyerere gari ni zuri ninakupongeza sana inaonesha umeamua kuchukua usafiri wa ukwe ,keep on

Anonymous said...

we binti interior?ulikuwa unamaanisha inside?nawaonea huruma

Anonymous said...

watuonyeshe nyumba zao na si magari yao ata kwa mkopo utapata