Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

DIAMONDS ARE FOREVER CONCERT

chezeya shoga yangu mie
we love u  jlo
hot hot hot




Vichuna


kim k bongo akihojiwa
mashabiki tukifuatilia show

tulipoguswa tulinyanyuka na
kucheza
kumbe naweza kucheza
mie tena na music aaah nikajichezea
mie

99 comments:

Anonymous said...

J wake Lo..aibu kweli! Shapeless.

Anonymous said...

WE MWANGA NA HUYO RAFIKI YAKO KIDOTI, WENYEWE MMEONA MMEWIN KUMDHALILISHA WEMA, SHAME ON U GALZ, TENA MIMI KAMA JOCATE NINGEMSHIKA MKONO HUYO DIAMOND, NINGEMPELEKA KWA WEMA, APOKEE PESA, ACHEZE NAYE NA AMUOMBE MSAMAHA! YAANI WEWE CJUI KAMA ELIMI YAKO IMEKUSAIDIA KITU, COZ YAANI WEWE NI MSWAHILI, CJAPATA KUONA WALA KUSHUHUDIA. UNASHADADIA YA WENZAKO, CJUI KAMA YAKO YAMENYOOKA, SWINE MKUBWA! ULINIBORE MALAYA MZEE WEWE! HOVYOOOOOOOOO! AOLEWE NAYE BASI HUYO DIAMOND, HOVYOOOOOO!

Anonymous said...

HUNA LOLOTE WW SINTA,MNAFIKI MKUBWA YAANI WW KILA MTU UNAJIFANYA NI BEST FRIEND WAKO,HV WW SI NDIO ULIKUWA UUNAMUITA WEMA BEST FRIEND WAKO IWEJE KWENYE HYO SHOW UMEMUWEKA KANDO KAMA VILE HUMJUI... WW NI MNAFIKI SANA SINTA.HUNA MAANA HATA KIDOGO,I THOUGHT UKO WISE KUMBE OVYO KABISA

Anonymous said...

Wewe Sinta few days ago ulikuwa ukimsifia wema na Dubai shopping sasa leo umemgeuka na kuwa shoga wa Jokate ushoga wa mjini lol nimekuogopa

Anonymous said...

UKIUA KWA UPANGA NA WEWE UTAKUFA KWA UPANGA; NA UNACHOPANDA NDO UTAKACHOVUNA NA HISTORIA INA TABIA YA KUJIRUDIA TUJIPE MUDA WADAU KWANI TUNAKWENDA KUSHUHUDIA UDHALILISHAJI MKUBWA ZAIDI YA HUU ALIOFANYIWA WEMA

Anonymous said...

YOU ARE EMPTY UPSTAIRS!!!!!!!

Anonymous said...

Hivi ww Sintah kwny kichwa chako kuna akili au zipo kwny miguu.Mie naona ww sio mzima tena huna ht aibu na utu,hyo Diamond ndio mmemfanya ndio mtu wenu wa kutoka naye kwny magazeti pia kuandikwa kwny mablog ya watu wengine sio vizuri kumbuka na ww ni mwanamke km alivyo Wema.

Anonymous said...

he jamani mwacheni sintah wema ni rafiki yake na kidoti pia. isitoshe diamond bado anaonekana anampenda wema ndio mana anamuonyeshea madharau lakini haisaidii. kama wameachana wawe wa kawaida tu na sio bifu za kijinga. sasa sintah hapo angezuia nini jamani? mnamlaumu bureee mtoto wa watu. all in all SINTAH U ROCK BABE WEWE KIDOTI SIMSAHAU WEMA MLIPENDEZA SAAAAANAA. MI PENDA WEWE.

JOYCE ROWLAND

Anonymous said...

naona amesahau ya juma nature huyuuuu

Anonymous said...

Umependeza sintah.nimeguswa na unyayo.leo cna usemi muah muah.

Anonymous said...

Kwenye ile show ndo nimejua wanawake wa kibongo baadhi yao ni watindiga kiasi gani,.eti nyie ndo wasomi,nyie ndo mnataka usawa na sie,eti mkiwezeshwa mtaweza. Yani mmeonesha dhahir ata mkikabidhiwa hii nchi mnaweza kuiuza kisa kwa bed mmnafikishwa kwenye CLIMAX.Watu wanapigania maendeleo,nyie mwagombea dick#CRAPPS

Anonymous said...

hivi wewe sintah c unaeza ukamzaa jokate wewe,mambo unayofanya na umri wako haviendan,na hukupendeza nguo yako material tu yanaonyesha ya low quality kama kawa

Brave gal said...

Wewe sintah mzee ushoga na watt unatoka wapi Kama siyo unamatatizo ww,na Huyo anajifanya mwana kwaya kumbe snitch tu nyoo.kamalayaaa kanajifanya ka saint,pia mnaangaliaga pa kuchezea mi ningewakomesha.Huyo jk c ananyege nine mtafutia wanaume Kama watano wamfireeeeeee Hadi basi.

Anonymous said...

Kwakweli we demu sio mstarabu hata kdogo, cjui umezaliwa wapi... Loh! I have never seen such a HYPOCRITE lyk you..... Shameless woman...

Anonymous said...

Wote Malaya tu elimu yenyewe ya Kla kilaza tu wewe sinta hujui unachokitaka kila mtu shoga yako...huyo Nargis naye kashachoka atulie kwake na mumewe anapenda umaarufu mpk anakuwa mjinga..,Diamond fala,wema Malaya ,kidoti kicheche na wewe mlupo tu

Anonymous said...

wew sintaha mpumbavu wenyew mmeona mmemuaibisha wema kumbe mmejiabisha wenyew ,huyo kidot hana jipya kashatombwa na mwanafa,ay,haseem na wengineo kibao halafu najitia mlolkole aache unafik ni malaya zaid hata ya wema mbwa koko nyie na ndo mana nargs hakukaa na mapak shume nyiny

Anonymous said...

YOU ARE FUCKING STUPID SINTAH...............MNAFIKI SANA ETI KILA MTU RAFIKI YAKO...WE SI ULIKUWA KILA SIKU KUMSIFIA WEMA KAFANYA SHOPING NA KWENDA NA WEMA KUNYWA POMBE ZA BUREEE KWA MUME WA MTU.........U STINCK.......YOU ARE SO LOW....JOKATE WAITS WHEN ITS YOU TIME...MAANA WE NI MCHAFU KULIKO HATA WEMA UMETEMBEA NA IPP,GLOBAL PUBLISHERS,HASHEEM,MWANAFA,AND SO MANY,POLE SANA DIAMOND KWA JOKATE UNAONGEZA TU IDADI YA VIRUSI KWENYE MWILI WAKO.....

Anonymous said...

sinta wewe ni mwanamke angalia sana inabidi ujitambue mwambie huyu joketi asijione yeye mzuri kumzidi wema hana busara kabisa

Anonymous said...

Vipi tena umetoa picha ya Wema? Umefokewa uitoe? Pole

Anonymous said...

Sinta leo umenifurahisha sana tena sana, potelea mbali atakaye kuthamini mthamini atakaye kuona wa nini muone wa kazi gani. Wema na Jokate wote ni binadamu kama wewe, Wema anaweza kuwa ni mzuri kwa umbo bt Jokate ni mzuri zaidi coz ana akili ya kimaisha.

Nampenda sana Jokate tena nawaombea dua Inshallaah waje wafunge ndoa.

DIAMOND JOKATE ANAWEZA KUWA MKE SIO WEMA - naomba fikisha huu ujumbe kwa Mr. Platinum

Anonymous said...

raha kweli na commends za almas na wema,ehee endeleeni tusome!!!!!!

Anonymous said...

kuanzia ijumaa amebadilika jina kuitwaaa sintah shambengaa wa mbongo,kpnd kl anamsifia wema alikuwa anabembeleza aletewe viatu ss wema alivyomtolea nje ndo akaanza ushambenga wake,eti jlo wa bongo mfyuuuuuuu....!

Anonymous said...

sinta na Jokate,machozi ya Wema,yatalipwa siku moja..nyinyi ni wanawake kama yeye...imeniuma sn vle alivoaibika..msisahau...what goes around comes around!...yatawarudia

Anonymous said...

mhhhh aibu yenu milele......na huyo malaya mzeee mbonie.....tz nzima imewadharauuuuuuuuuuuuuu

Anonymous said...

dah jokate me nilikuwa nakuona classy kumbe u r one of them dumb ass bongo chicks.....sasa wanaume wote wa maana waliokutia hukupata wa kutulia naye mpaka ukajiweka kwa classless almasi....na huyo pimbi sinta she is a big tym snitch

Anonymous said...

wabongo mnanichekesha mie na waombea mnao doublelisha wanaume mpate ukimwi ndio mjue kazi yake mwenyezi mungu atunusuru tulio tulia na mwanaume mmoja pia umpe mume wangu subra asikutane na migume gume ya mjini wasio na makazi,parking kwani wao uegesha popote as long wana driving licence(maana yake yaani wao utiwa na mwanaume yoyote as long wana kuma na sabuni ya kusafisha tu i curse u for really no joke)

Anonymous said...

sintah kwa kujipendekeza unatisha huyo jokate na wewe wapi na wapi wema ni mzuri kushinda huyo jokate, jokate katombwa na hasheem thabit kaona boro lake refu kamkimbia, nyoooooooooooo wema kiboko yenu kazi yako kujipendekeza huyooooooooooooooooo masters una form four kama ww kichwa ungesoma bongo mpuuzi ww

PAMELLA said...

am sitting here wondering were did u get ur degree? u said u hold a masters degree? it must be a joke! u represent the fools of the town! how could a woman enjoywhen another woman is being mistreated? dont u remember in u time u tried to commit suicide? I always thought Jokate was a wise girl but now I dispice her, u and most especially Diamond! What u fools potrayed on Diamonds show was a meyer stupidity! no wonder people in town dispises u Sinter yet u call urself JLo U CAN NEVER LIVE UP TO THAT NAME!!!!!!!!! U R JUST A SICK WOMAN LOOKING FOR ATTENTION.WEMA IS UP THERE COMPARED TO U AND JOKATE COMBINED TOGETHER!!! ur turn is comming he will dump u just as he has dumped Wema.NEVER SAY AGAIN THAT U R EDUCATED BECAUSE U R NOT! U JUST ATTENDED SCHOOL! FOOLS!!!!!!!!!!!!!!!

Anonymous said...

Daah...Oooh my gosh!why did u guys treat WEMA like that!yan machozi yalinitoka!
anyways wat goes around, comes around!hasa ww mpambe mbaya Sinta...yan umesahau ya "KIROTO"!
Ulivokuwa unato#@%*wa kwenye gari!

Anonymous said...

JAMANI KAMA WEMA HAKUI KUSOMA HATA PICHA PIA HAELEWI?YAANI SINTAH HAFAI KUWA RAFIKI YAKE NISUMU YAANI VIJITU VIVUPI VINA MAMBO,,NA HUYO MAMA YAKE DIMOND KWANINI ASIONGEE NA MWANAE JAMANI KWAMBA HAKUMFANYIA MWENZIE VIZURI,,WEWE KIDOTI DAWA YAKO INACHEMKA KUNGURU WEWE,,MIMI HATA IWEJE NAMPENDA WEMA HATAKAMA WATU WANAMUITA MALAYA I DONT CARE

Anonymous said...

we malaya mchafu mnafki mkubwa elim ulionayo ipo miguuni unadhubu2 kufurahia mwanamk mwenzio akidhalilisha na uyo kidot mala mchaf hajion kamaliza mabwan wt kam ilivy kwako em mcjifananishe na wema c sura mavaz wala comnfidance nakutapika we mwa koko ckupend tena mja laana

Anonymous said...

mmmmhhhh!!!!!! lakini Sinta we kiboko, hata kama ni kijishebedua umezidi, shogako hasa ni nani, wewe kweli unashangilia kitu anachofanyiwa mwanamke mwenzako, umesahau alichokufanyia Juma nature?
halafu we we ni mtu mzima ndo ungewafundisha wadogo zako nini cha kufanya, ndo unajiita msomi, kweli usomi wa Bongo uko kwenye makaratasi tu.Kichwani ni empty. Pole yenu nyie wasomi fake.

Anonymous said...

kidoti umetobwa na AY KATAA NIKUUMBUE .KIBOKO YAKO SHAROON WA CLAUDS NDO ALIEKUPINDUA

Kibera said...

We sinta umeambiwa ni mwiko kupaka huo mkorogo kwenye viwiko vyako? Ebu toa ushamba bwana koroga viwiko hivyo.

Anonymous said...

sintah. i am in love you. check your email please

Anonymous said...

mh napita tu maana niliyotaka kusema yamesemwa lol!

Anonymous said...

Kufanya mashauzi koote kumbe show yenyewe iliandaliwa na Wema; mwambieni huyo Diamond wenu kuwa Wema had put a lot of her money organizing the show, kwa hiyo aurudishe tu mkwanja alouchukua kama hataki pesa ya Wema.

Chezea mjini hapa unajidai mnjanja watu wanakuchora tu, wakuringa huyo anayetegemea kuishi kwa mapromota na viingilio? Yes Wema promoted his show, haya kunyweni sumu sasa!! Haluuu pedesheee Wema wanaikataa 50, lakini wanabeba mamilioni haluuuuuuu!!

Anonymous said...

Sintah ni mnafiki sana then wale wote waliokuwa on top now anajipendeza kuwa mabest wake.anajisifia kupita kiasi tupo hapa joket akishamwagwa atamkimbia very soon.mwenye akili awezi akamtek sintah kama best friend.anajiona bomba kumbe wakawaida sana yani mpaka anabore.

Anonymous said...

jamani me katika hio issue ya wema na diamond sijaona kosa la sinta, kwn yeye ndo alimwambia diamond asipokee pesa? au kucheza na diamond kuna ubaya? mbona diamond alicheza na watu wengi tu walohudhuria.. punguzeni kumsakama mtoto wa watuu

Anonymous said...

wewe sinta na huyo joka lako hapo pembeni hamna lolote.malaya tu nyie,kwanza mnasaka u-star kutwa kucha ili muwe up there ila kwa staili hii mtaishia kutombwa hadi mfe tu..na wewe joketi sijui joka huna hata haya..wema alikuaga real sana kwako tokea kipindi kileeeeee cha mashindano ya ulimwende sasa baada ya wewe kushindwa eti umeamua kumchukulia bwana..u ar of low class that i never thought,huwezi kupata wako wa peke ako mana ushaoza ndomana kudandia mabwana wa watu..umeachiwa sasa huyo diamond tuone km huu mwaka unaisha..tupwa kule... wema kakuzidi kila idara,unajifarij kuwa et umenda shule ndio umempita nyambafu wewe sio kila aloenda darasan akapata gamba ameelimika wewe wema kakuzid akili tn sana tu, akili zako na sinta zinafanana..makubuhu nyie..kazi kumkosesha mwenzenuraha kwa gharama zozote,,i lov wema na the way alivyokua anasmile after that tukio aisee nyie ndio mkaonekana viporo..shame on u malaya..tena jokate nikutajie yule baba nanii wa mbezi?au unabisha.....??????usituchezee kabisa...

Anonymous said...

Fuatilia show nzima ndio utajua kosa la sintah.. Fala wewe

Anonymous said...

we ni changu for sure sijaona usomi wako we malaya,mtu msomi anaandika vitu vya kufundisha jamii sasa wewe kutwa kucha unajishebedua kwenye blog kweli shughuli imekupata,sasa na elimu yenyewe unayojisifia ni ya uganda cyuo hata havijasajiliwa,shame on you kristina,eti J lo hivi mnarandana kwa kipi?hamuendani kwa kololote bora ungejiita aki au ukwa kwa maana mmeendana ufupi chizi,mwehu !

Anonymous said...

hivi kweli sintah wewe una masters au certificate...elimu yako inakuongoza wapi ...mimi naona wewe na huyo diamond ambae hata certificate hana hamna tofauti,, wat nonsense is this unajidhalilisha hata wewe unaonekana huna maana haya si mambo ya kushabikia wewe ni binti kamam wema na jokate kama mlikua mnamrusha roho mwenzenu that was so so low ..mmempa chat wema na diamond ameonyesha wazi kuwa anampenda wema sababu kama mapenzi yameisha hakua na sababu ya yote hayo kukataa hela, kumkumbatia jokate thats bullshit tunaonaga stars wa nje wanachukuliana wanaume but they dont do shit like wat u galz did, kwa kweli nyinyi wewe na jokate mmejionyesha u are cheaper than the cheapest aarrghh , hivi kesho utakaa uongee na wema na na diamond ataongea na wema koz maisha ndio hivo kumbuka yaliompata mamba mtoni na kiboko yatampata koz wote wapo sehemu moja ....sinta badili life style kua kiakili umeshapita muda wa kucheza haya mambo hayafai mamie , yaan wewe msichana ni nyoka sana mwenye sumu kushinda cobra sijui lini utabadilika ....

Anonymous said...

MMh na mimi napita tu sina la kusema!!

Anonymous said...

huo ni usenge malaya wakubwa mlioshikana wenye ulevi wa mboo kufurahia ya wema ndio nini mtaishia kufirwa mjini tu nyie poor ass hole ua both

Anonymous said...

wasenge nyie wenye visimi vikubwa ambao hamtosheki mkitombwa mta hangaika sana what goes around comes around you jocate and pashawara mwenzio

Anonymous said...

INAWEZEKANA NAYEYE ANATAKA KUHAMIA KWA DIAMOND, YY ALIIMBWA NA NATURE MPAKA AIBU LEO ANASHANGILIA YA WEMA. NA HUYO DIAMOND HANA LOLOTE KUJISHAUA TU ANAMPENDA SANAN WEMA

mamy ya ukweli said...

kwanza mmemsahau na huyo mboni masimba kwenda natishet yenye picha ya huyo changu chupukizi joketi yani mboni yani we mchafu mboni wenye miguu iliyogusana punguza ushwahili umri ulio nao hauendani nahayo unayo fanya waachie watoto..alafu wewe joketi nini hasa unanuski mana kila bwana uliye mpa hilo jiuchi lako anakukimbia ukaamuwa kula matapishi ya wema ndiyo dili alafu angalia na marafiki hufanani nahyo tabia kbs pia huingii kwa wema hata alfu umesoma embu kaa chini jiulize km huyo malaya mwenzio diamond hampendi wema kwanini ana bifu nae mana ukiwa humpendi mtu unaachana nae sasa yeye nini anamfatafata wema....

Anonymous said...

Namkubali sana wema, we j lo na kidoti endeleeni na usomi wenu ila punguzen Ushamba na ulimbuken,

Anonymous said...

MIMI BINAFSI NAMUOMBEA DIAMOND WAFUNGE NDOA NA JOKATE CAN BE A WIFE NOT WEMA LETS BE HONEST JAMANI SINTA UNAKOSA MAANA UWEZI TENGANA NA RAFIKI ZAKO KWASABABU YA UJINGA WAO ACT WISE USIINGILIE MAMBO YAO ALL THE BEST
NAKUOMBEA SIKU MOJA UWE MRS PRESIDENT FIRST LADY

Anonymous said...

sintah wewe kumaaaaaaaaaaaaaaa diva loveness kumaaaaaaaaaaaaa jokate kumaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
yani atamfanyaje huyu demu wema hamuwezi ananyota yapekeeee manina zenu eti diva amemdis wema kwenye alahza roho na kusema jokate ndio anamfaa diamond, mbona wewe diva ata wa kukuramba kisimi huna. gogogo wema the world is yours

Anonymous said...

Hv sinta unaweka hizi comments za kuwatukana ww na jokate ili iweje? Just read them and delete, follow yr heart kila mtu na tabia yake, majority wanafanyaga madudu kuliko haya wanayokulaumu nayo, ah wabongo noma! Matusi yenyewe ni yaleyale kila siku, ah inabore!

Anonymous said...

ebu niambieni Wema ndo aliandaa show? how?

Anonymous said...

What a shame ! Jokate an Diamond! i cant buy it! ooosh she is too cheepest jaman why ! bongo hakuna wanaume wa maana kwa hawa mabinti? Then they call their self classic? agrrrrrrh!1 damn it. I feel sory for Wema , she don deserve it she has a softicated heart, she is lovely girl , honest and sweet little girls thats why people take advantage on her! poor girl!

Anonymous said...

kwani huyo Diamond aliambiwa na Jokate au Sintah asipokee pesa ya Wema!?nadhani ulikuwa ni uamuzi wake binafsi.sioni sababu ya kuwasema Sintah na JOKATE.na muache kusema Jokate ni mlokole kuimba kwaya si ulokole.yeye ni mkatoliki.
kwa uzuri Jokate anao haswaaa sio mambo ya carolite ka Wema..kufurahi ukumbini ni lazima coz walienda kuenjoy.So stop hating guys Jokate is still classy to me i cant compare her to Wema no way!

Anonymous said...

Duh leo ndio nimeingia humu uswahilini united blog duh! Sinta inakuwaje blog yako ni .co.uk, hata UK umekanyaga??? DUUUH!!

ngaizaskids said...

Wadau tusiwe wepesi wa kulaumu, kwa mfululizo wa picha na maelezo Diamond Alienda kucheza kwenye meza ya akina Wema, Wema akaangalia pembeni baada ya Diamond kutoka mezani kwake akapanda jukwaani Wema huyooo anaenda kumtunza Diamond na nahisi Diamond Akaona hii ni nini tena unataka attention au? Ndo akamchunia so tusiwe wepesi wa kulaumu. Nimeziweka hizo picha na maelezo blogib gonga uone. Sintah nimekusikia cloudsfm nkakupenda zaidi.

Anonymous said...

Blah

Anonymous said...

Its true what they say, SMALL PEOPLE ALWAYS MAKE TROUBLE TO MAKE THEMSELVES LOOK BIG! IDIOT!!

Anonymous said...

msimueonee sinta bwana kisa usenge wenu, Diamond kamkomesha wema maana asiyefuzwa na mamaye hufuzwa na ulimwengu. Eti udhalilishaji, kama hamjaenda shule mkaelewa maana ya udhalilishaji mtaongea hadi pakuche. hadi kuna mafala wanasema tusimsupport diamond what!hakuna campeni za hivyo kwa watu wenye akili zao. unajua tatizo kubwa ni uwezo wa watu ku analyze mambo ndo maana mnakurupuka eti kumtetea kichehce aliyenyanyua matako yaliyobebwa na ngoko kumtunza mwanaume aliyemuacha kwa dharau. Acheni usengeduu huo.Mi nimwanamke na sitetei mwanamke kudhalilishwa ila huu sio udhalilishaji hata...........ameyataka na bado si asikii anajidai ye ndo queen of drama asubiri next time kama hajajikuta ICU kwa kupenda kkutengenez story nyyoooooo

Anonymous said...

guys listen wema yy alikosea wakati amemkuta diamond na jokate angeongea nae wakaachan kwa aman bt yy akaamka na kwenda redion kusema then what,kwan wanawake wangapi wamewafumania wapenz wao na rafiki zao na mbona wanaendelea na masiha,kama alikuwa bado anampenda mchiz angekuwa mdogo akongeza nafas nyingine,hawajaongea na diamond wala kusuluhisha then anajifanya mwema anaenda kumpongeza huo unaitwa unafiki,hakukosea kukataa zile pesa hata kidogo from what he know is they had a fight with no solution,ebu pata picha umegombana na mpenz wako and the next thing unajisikia redion.kuna warembo wengi sana ncy sumari asemeje mkwani yy hana mpnz,hoyce temu very succeful,mshaurini kama mnampenda sio kutetea ujinga.kila siku yy kwani yy andie anaejua kupenda kuliko mwanamke yeyote,hakutakiwa kwenda hata kwenye show ni kujidhalilisha amepata alichokitaka,akashauriane na familia yake ajue cha kufaya.tamaa mbaya.

Anonymous said...

Jamani hapo wa kulaumiwa ni Wema mwenyewe kwani ilikuwa lazima kwenda kumtunza Platinum alitaka kumuharibia mwenzie show yake! Na kwani ilikuwa lazima ampe mkononi? Si angezirusha tu! Hana lolote allkuwa anataka attention kwenye media ili aandikwe "WEMA AMUONYESHA JEURI YA PESA DIAMOND" Pedesheee Wema anaona sifa!! Lakinii bendi zipo zinapiga kila siku akatunze huko ataandikwa tu!!!! Halafu naye upeo wake ni mdogo ye alijua kabisa kwamba watu.

wanasubiria waone atafanya huyo kunguru hafugiki ndiyyo ajifunze mahali popote awe anatulia kwani lazima afanye tukio! Na angekuwaa bado yuko naye ndiyo angeharibu kabisa angepanda kwa stage angecheza matako wazi!!! Jifunze Wema halafu tulia potea kidogo watu wakusahau fanya shghuli zako.Hata hivyo nampa pole nilimuonea huruma nilipomuona kwenye gazeti analia.

Anonymous said...

jaman msijifanye kumuonea huruma wema mpeni ushauri coz hata atakae kuja atamtangaza hivyo hivyo.

Anonymous said...

ngaizakids wew upo nje kabisaaaaa ya topic diamond alikataa pesa after that akaenda panda jukwani nakuimba na isitoshe aliomba akaombe radhi akakataa pili kwanini amwimbe wema ukumbini nani kanuna nani kanuna si uswahili huo mwanaume mzima kademu aaende zake

Anonymous said...

Huyu Diamond ni msengeeeee tena anafirwa na hicho kidemu chake kidoti nacho bado hakijapata mfiraji

Anonymous said...

haka kakidoti...nimetajiwa list ya wanaume waliomtia nimeishiwa nguvu maana wote ni waume za watu hadi ex boyfriend wangu yumo yaani
hajawahi kudate wa kwake peke yake....na hao anaowatanulia miguu ndo hao hao wanaokuja kutatangaza...inshort she is a dirty bitch na wanamkimbia sababu huko chini hapafai

Anonymous said...

Samahani naomba niulize watanzania wenzangu, hivi utamaduni wa Mtanzania ni kumsifia mwanamke au mwanaume anayebadilisha mpenzi mara kwa mara? Kwanini basi tunamsema tu Sinta na Jokate while hatutaki kumrekebisha Wema kwa yale anayoyatenda.

Me naona hizi ni laana za yule dada mwenye mume aliyempeleka Wema Dubai coz kitendo cha Wema kufanya party ya kujipongeza kwa kuchukua mume wa mtu sidhani kama mwanamke yeyote mwenye akili timamu hata kama hajafika shule angefurahishwa nacho. Au ninyi wenzangu mliona ni sawa?

Anonymous said...

hivi wewe kidoti huna akili au?dimond anakutumia kumuumiza wema.....he is still in love with her......drama drama drama.....unaonekana tu jamvi la wageni...eti classy....classy my foot.stop drama and get a life.kwanza wema ni bomba kuliko wewe mtoto kaa ameshushwa we umeshupaa ka unautapia mlo.

Anonymous said...

Let me just tell you two stinky bitches if he could embarrass his ex like that..He can do the same to you ass called kidoti, theres no difference clearly he lacks respect for women.And you know what wema is super cute your no where close to her. Educated my ass..... you girls needs to grow up use ur heads and not your ass.stupiddddd

Anonymous said...

you bitch weather you hide my msg or not you got the msg asshole

Anonymous said...

Tulikuona uko na okwi mchezaji wa simba mbona hujamtaja au kuweka picha yake? Eti ulkua alone huoni aibu

Anonymous said...

Nargis hajapendeza akae atulie alee mtoto na huyo mume machukumchuzi asiyetoka nae popote. Kachoka siku hizi hakuvutia,nguo mtindo wa kizamani yaani Aaghh!

Anonymous said...

wot goes around comes around ,Wema hayo ni machozi ya Martha(mwanamke uliemchukulia mume wake na kumlaza rupango)utadhalilika sana wanaokutetea hawajuhi au wamesahau uchafu wako,ni Mungu ndo alimuongoza Almas kufanya vile ile ikuume kama Martha..

Tezra Manjale said...

mie simtetei wema wala jokate ila all in all wema anapenda show off, hawezi tuliza matako yake chini akatulia anawashwa sana...na nyie mnaomponda sintah na jokate mna uhakika gani zile picha zimerushwa kwenye blog ya uturn walikua wakishangilia wema kutolewa nje...watu mjifunze kusikia pande zote mbili kabla hamjaanza kumtupia mitusi sintah na mwenzie. Wema was looking for popularity and yah she got it..amwache mwenzie ale raha...and I admire Jokate hata kama kweli ameiba boyfriend wa mwenzie kwanzan hizo ni stori hamna hata mmoja wenu mwenye huo uhakika.

Anonymous said...

hakuna cha laana! mbona mi nimetoka na mumeo na cjapata laana! ni kwamba wema yupo juu, na hawa machizi kidoti na mwenzie malaya chungu mwenye hii blog wanalitambua hilo, ndio maana kutwa kumuandama mtoto wa watu! we kama ni msafi uwe wa kwanza kumkashifu wema1 wote tuna makosa tena ukute makubwa kuliko wema, but the difference iz, wema yupo juu ,i celeb na anatangaza sana issues zake kwa rafiki zake, na ndio hao wanakuwa wakwanza kumuanika, kama huyu malaya changu mwenye hii blog alivyo mnafiki. but binafzi yangu mi luv wema soooooooooooooo much!!

Anonymous said...

Mnaomtetea Wema nadhani hamuangalii pande zote,kwanza si yeye ndo alimdiss DIamond kwamba ni nuksi kwake sasa ya nini kujipeleka.mwanamke gani msema hovyo asiye na staha!?ale matapishi yake sasa.na mume wa mtu kachukua bado mnaona anafaaa eeh.mi nadhani anahitaji mwongozo.sioni kosa la jokate yeye ni rafiki tu wa diaamond hata Almasi mwenyewe alisema.

Rosemary said...

Hehehehe nacheka kufaa, watu wanajazba........lol. Naanza kwa sinta mpenzi sijaona hata tusi geni najua yote umeyasikia toka upo mdogo. Wachangiaji maada unaambiwa kula chakula ulichotengewa usiangalie nani alikoroga,nani katia chumvi au nani kaipua kula muda wako.ukifika waachie watakao kuja. Na kutembea na ex wa furani au bwana wa mtu sio tatibu ukitaka bwana bikra umzae mwenyewe ila mtoto wa mwanamke mwenzio utamkuta ni mkubwa mwenzio. Wema ajifunze ex ni ex sio familia au rafiki AKOME.

Anonymous said...

msiumize kichwa hawa malaya wawili that y ni mabff, jokate ametombwa na yule mhindi mwenye magazeti ya entertainment mnamuona innocent hana uinnocent wowote malaya tu, sikapendi haka katoto namvizia nimpopoe na mawe,wema dia nakupenda sana hivi vyote ni mapito nafikiri pia umejifunza sana yupi ni rafiki mzuri kwako, sinta your a whore!

Anonymous said...

nyie wote(ukitoa mimi) mliotoa comments humu hamna akili hata moja, shenziiiiiiiiiii

Anonymous said...

Well said.....TRUE

Anonymous said...

sinta malaya ,kidoti naye kamaliza mtaa sasa anafata makombo...diamond mwenyewe sura kama choo rubissssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

mkigusha said...

Machizi wote mlocoment!

mkigusha said...

Wote machizi!

Anonymous said...

HALOO MTACHONGA SAAAANA NA HUYO MALAYA WENU WEMA MNAYE MTETEA BADALA YA KUMFUNDA MTAJIUJUUUUUUUUUUU.

KIDOTI YUPO JUU NAMPENDA SAAANA HATA MSEME NINI. SINTAH NDIO KABSAAAAAA TOENI TUSI JIPYA BASI MMHHH! MNAMLAZIMISHA PLANTINUM KUMPENDA WEMA ALIVYOMDHALILISHA KWENYE VYOMBO VYA HABARI ALIKUWA HAJAJUA NI MWANAUME?

KWANZA DIAMOND YUPO JUU SANA NAMPENDA SANA NYUMBO ZAKE NA AMEWEZA KUWATEKA WATU WOTE TULIOKUWA UKUMBINI ELFU HAMSINI KIINGILIO NA UKUMBI KUJAA VILE SIO KAZI RAHISI SASA WEMA KAONA VILE ANAANZA KUJIPENDEKEZA ATAJIJUUUUUUUUUUUUUU ATAFUTE MWENGINE AONGEZE FOLENI YA WANAUME WALIOMTOMBA MANA ANASEMA HAWEZI KUWA NA MAPENZI YA SIRI SASA HAYA YA KUACHIKA KILA KUKICHA HATA MUME WA KUKUOA UTAPATA? NANI ANATAKA KULA MAKOMBO YA MWENZIE? MFUNDISHENI JAMANI.
TENA AKOME KABISA KUKIRA WATOTO WAWATU. MFFFYUUUUUUUUUUUUUUU.


SINTAH UPO JUUU NAKUPENDA SAAAANAAA USIWASIKILIZE KWANZA HAWAKUPI KULA HAO WASHAMBENGA.

Anonymous said...

Hivi nyie saa zingine mnakaa na kufikiria kweli. Sintah na Jokate walienda kwenye show kama washabiki na marafiki wa Diamond acheni matusi kutwa kumtukana mtoto wa watu na wewe Sintah mbona unaweka comments za kukukashifu unapata faida gani?

Hilda Mipasho said...

Mi napenda mabifu yenu yaendelee tu nakua kama nawatch Movie series...
Nipo kwenye season 2,ya kwanza ile ya urafiki na Wema,mara she can with or withoud Diamond.........blah blah bla.
Season 2 itaisha itakuja season 3 ya.......
(Naogopa utabania comment yangu)

Anonymous said...

Yaani hiyo k*ma ya huyo jokeli imetanuka kama mfuko wa rambo,mtu gani unatiwa hovyo namna hiyo,uliniacha hoi umetiwa kisa designer shades

Anonymous said...

Yaani hiyo k*ma ya huyo jokeli imetanuka kama mfuko wa rambo,mtu gani unatiwa hovyo namna hiyo,uliniacha hoi umetiwa kisa designer shades

Anonymous said...

mie nampenda j wake lo ma kidoti so nyie nmayeongea pumba sioni maana jaman katika wanawake na Wema mtamtoa kweli, kwanza ni muongo se is always 22 yeye aendelei pili ana hadhi ya kusimama na KIDOTI ata kidogo anabaati ata hiyo english anaijua na cheti cake cha form 4, aceni wenye maelimu yao waringi jaman kusoma kazi usiambiwe mie hapa am only 23yrs doin ma post gradnt ya sheria so kwanini tusiringe apa mjini aku mnabahati sipendi spotlight mngenikomaje mie heheheheehehee ati wema, mtoto sura inashuka sun itakuwa kama ya kende na tako sun lidadondoka chini kwa kutoa tigo. hahahahhahahahhahhaahha mnalo babu kitu Kidoti

Anonymous said...

ALL SAID AND DONE BUT DIAMOND AND JOKATE YOU MAKE A GOOD COUPLE!BUT WHAT DIAMIOND DID IS VERY WRONG... SINTAH JUST STAY OUT OF IT, THIS IS LOVE REMEMBER OLD IS GOLD, IF DIAMOND GOES BACK TO WEMA WHERE WILL YOU PUT YOUR FACE????

Anonymous said...

Lakini wazazi wa Wema wako wapi jamani? Kweli mama mzazi anaweza kufurahia maisha huku mtoto wake akiwa anapotea namna hii katika hii dunia.

Mama Wema popote ulipo kama mtoto wako alikukosea please please kwa niaba yake naomba umsamehe kaa naye uongee naye kuhusu matatizo yake may be atabadilika. Mimi kama mzazi naumia sana kuona huyu mtoto anafanya mambo yasiyokuwa na staha mbele ya jamii.

Anonymous said...

Maama yakee yupo keshamshindwa namaatokeo yake na yeye anamsuport mwanae mambo yake anayoyafanya kwasababu hata mwanae livyofumaniwa mama alikuwa anajisifu kazaa mtoto mzuri ndiyo maana kachukua mume wa mtu,kila kitu anachofanya mwanae hapa mjini anajua hata wakati alpoachana na Diamond aliongea na waandishi akasema mwanae aklirudiana na Diamond azikwe mbinguni sasa asubiri kimbunga kimzoe azikwe mbinguni maana hizi drama zote hawa watoto bado wanapendana asishangae siku wamerudiana! Hawa mashabiki wa Wema ndiyo wamrekebishe na kumuongoza jinsi ya kuishi kwasababu najua ana marafiki waliomzidi umri mama yake HAMUWEZI KESHAMSHINDWA!!!!!

Anonymous said...

kumamaaaaamaaaayo zenu kidoti na sinta kudadadadadadadekiiiiiiiiiiiiiii nishalewa hapa nasema mmeniamshamavuz yangu sasa mtayakata kwa uma..shenziiiiiiiiii wema oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee firwweni tu damondingi pumbufffffffffvu nyokololololoooooo

Anonymous said...

wote maboya nyie..

Anonymous said...

ivi hawa makahaba bubu a.k.a mastaa wa bongo wangekuwa kama mastaa wa majuu si tunipata sisi, maana hapa wana magari used hata vibanda wengi wao hawana,mashauzi kibao ila hii inaonkana nijinsi gani wengiwao walivyojilea wnyewe

Anonymous said...

makahaba wote hawa wanaishi kwa kuma zao na mikundu yao

Anonymous said...

wema anamvuto wa kimapenzi huwezi fananisha nakindonya hata kidogo, hawa malaya kumfikia malaya mwenzao wema itachukua muda, wema mrembo wewe japokuwa hana adabu kataa kubali, wewe jlo,huyo kindonya,huyo ufudu wote mikunduu tuuu kwa wema

Anonymous said...

nilikuwa nampenda sana jokate kwakumuona decent baada yakusikia mtoto kahaba mmbovu sitaki ata kumsikia,maana nasikia mtoto anaduu mbaka na mapadri wa makanisa kweli huyu mtoto ni kahaba mmbovu anajifanya anasali kumbe anakwenda tega mapadri kanisani yaani dah kweli ufalme wa Mungu kuuona ni kazi

Anonymous said...

kahaba siku zote hawanaga akili ata wakienda shule guys,if u doesn't know