Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

SINTAH HEEEE THIS WEEKEND NI NAI NAI NAMALIZIA NAIROBI CITY

hakunaga
don judge my choice, if you don't know my reasons
aaaaah platnumz tenaaa weye huyu
zoom kiatu jamani aaah


Heeeee niaje machali wangu wa pale Nairobi city sasa mimi nakuja huko this weekend pale S.Sudan high commission in Nairobi. siunajua Nairobi ndio HQ ya UN in EA?basi msijali hakunaga noma mie nitawakilisha pande hizo,heee sasa ndo naenda maskani ya chips funga kwa mzee wa chips Funga Rege kama nakuona hapo westlands,baada ya mkutano ni kukata mitaa na watu wangu.

have a blast, life is too short.

Ciao

38 comments:

Sally said...

CL au aaaaaaaaaaah

Anonymous said...

All the best dear!!

Henirieta Simon said...

mim sinta nakupenda sana achana na wanafiki wanao kuponda tena mim ni member wako kuanzia leo yani mtoto mzuri watu wanakuonea wivu tu nakupenda sna j WAKE L hii naomba uipost nione kama nimekuma member wako vizuri nakufagilia sn sinta my dear achana na wanafiki

Henirieta Simon said...

mim sinta nakupenda sana achana na wanafiki wanao kuponda tena mim ni member wako kuanzia leo yani mtoto mzuri watu wanakuonea wivu tu nakupenda sna j WAKE L hii naomba uipost nione kama nimekuma member wako vizuri nakufagilia sn sinta my dear achana na wanafiki

Henirieta Simon said...

ahana na wanafiki kwakweli umependeza sna JLO

Anonymous said...

malaya mwenzeko huyo kaibuka

Anonymous said...

Huyo mc mwenzako juu mrefu chini mfupi, uvaaji gani huo unaharibu hata umbile lake

Anonymous said...

aende kwenye shoo ya wema ataweza wapi?? asijenukisha watu mavi bure, maana alianza kufirwaaa miaka hiyooooo tunacheza kombolela! HAWAMUWEZI WEMA, NA WANALITAMBUA HILO! NYOOOOOO SURA KA NUNDU YA NGAMIA WE SINTA HII NI YAKO, LIVE BILA MAJIVU! MTUPIE NA RAHELI TEMU HII, ANA UCHI MPANA KA SIKIO LA ELEPHANT! LOL!

Anonymous said...

kiatu kinauzwa euro 19.95 huku europe, sawa na 40,000 ya bongo, na sending cost ni 50,000 maximum. unabisha nikutumie link uone?

Anonymous said...

Hahahahaha hivi hujui cl ni red sole mweeh poleeeeee

Anonymous said...

wakilisha cs mum!! Team wema n yutani juuuuu!! I know its u mama...mi penda ww huyo mwenye pua ka bibo atabaki kujisifia bt hakuna kitu...@ sinta bitch plz if u r as confident as u claim to be,there is no need of those mipasho mkundu kibuyu ww!!

Anonymous said...

Acha mpashwe u are too much, kujifanya nyinyi ndio mnajua kila kitu tunawachora tu...mlifikiri nyinyi ndio mna authority ya kusema na kupika majungu kwenye mitandao saaafi sana now mnatapatapa tu kimewaleta nini huku, mfyuuuuuu. Go sinta gooooooooo

Nadia said...

Sinta u look amazingly hot achana na haters wee ni mkareeeee

Anonymous said...

Hee jumla elfu tisini??hv ww kufurubwindo mwnge uliepga hesabu hun unamdhalilisha mwenzio?kiatu cha elfu tisini kweli kweli??khaaa!!...ujinga m2pu!

Anonymous said...

KKMEG GRDN MCHN KWEUPEEEEE

Anonymous said...

Sintah kuwa makini hawa wanaongea sana ni wabaya na wakinunuliwa ni vyepesi kuja kukufanyia lolote!! nimeona watu walioandika comments hizi ni kama watano tu!! wengi wao wametumwa na mtu mmoja!! All the best in ur endeavour!!

Anonymous said...

MCHANENI UYO KUMA. ANAJISKIA SANA.....

Anonymous said...

Do you know the meaning of chips funga? SMH SMH SMH SMH

Anonymous said...

We henirieta simon acha kujipendekeza kwa sintah unataka kuwa maarufu kupitia mgongo wake huna lolote zaid unatafuta mabwana wakujue kupitia sintah na ww utongozwe utaumia acha ushabiki wa kijinga

Anonymous said...

Sinta I luv uuuuuuuuu....haters mumkome

Anonymous said...

Watu hatujatumwaaaa huyu mavuzi raum anabore sana

Anonymous said...

Sintah ndugu yangu, mbona kama viatu virefu vinakupa taabu?

Anonymous said...

Sintah ndugu yangu, mbona kama viatu virefu vinakupa taabu?

Anonymous said...

Hay a tupe habari za UN mamaa DIPLOMATIC

Anonymous said...

Mwenyewe chips funga huyu tehtehteh ujuaji ukizidi?umeulizwa jibu sasa,unajua maana ya chips funga kudandia tu mambo hovyooo

Anonymous said...

Maskini!!! Kumbe bei cheeee,lol lol maskini akipata matako hulia mbwata,iga ufe maniner siku ukivaa cl ndio itakuwa mwisho wangu kushushua humu,na isiwe ya kuazima mweh

Anonymous said...

Eti ameona hehehehe siku hizi wanao comment wanaonekana kumbe???hongera mdau,na mie natamani nimuone huyu shankupe sura yake inakuaje akiwa anasoma comment za kumtusi

Anonymous said...

Hahah mdau 9:07 umeniacha hoi

Anonymous said...

na bado,wema funika bovuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,kawashushuaje?utabaki tu na hicho kidoti chako......mara akushonee gauni,mara keki.MWANAMKE HUNA HAYA KAZI KUHONGWA TU NA MWANAMKE MWENZAKO WASAGAJI WAKUBWA....MFYUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

Christine said...

im not naive kuandika vitu nisivyovijua,ukiona habari naiandika ama kitu ujue najua.nimetoka Nairobi sehemu ambapo jina limetoka huko sasa unaniuliza tena your so funny kama huna cha ku comment get the hell out of your key boards

UNSTOPPABLE

Christine said...

im not naive kuandika vitu nisivyovijua,ukiona habari naiandika ama kitu ujue najua.nimetoka Nairobi sehemu ambapo jina limetoka huko sasa unaniuliza tena your so funny kama huna cha ku comment get the hell out of your key boards

UNSTOPPABLE

Anonymous said...

Jibu na hiyo bei ya kiatu nung'ayembe na risiti weka,hilo la nairobi pua zimekutanuka kutoa ushuhuda!

Anonymous said...

Haya tujibu na hiyo ya kiatu,bei gani???dollari ngapi???manake umeshushuliwa pia

Anonymous said...

Tupe mapic basi,hata ya airport?ama uliondokea ubungo bus terminal,mashauzi yana wenyewe bibi

Anonymous said...

Wewe ndio ungekuwa wema sijui ingekuaje,eh mungu huyu!hujua wa kuwanyima toka anaumba

Anonymous said...

jamani hembu acheni kuchafua hali ya hewa humu dah!!!!!

Anonymous said...

we nawe do you have to reply on th emeaning of chips funga? wanaocomment humu whether they tukana you or not wanafurahisha genge and thats the meaning of allowing pipo to leave their comments . punguza mashauzi wadau wapunguze kukuponda kwa madongo heheh wenzako wasiojali they got them cash ndio maana majibu yao ni by action sasa wewe mwenzangu na ukijitutumua kwa mashauzi yasiyo na classy unabaki kuchekwa.

Anonymous said...

hahahahahahahahahah