Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

MRITHI WA JINA LA THE GREAT (THE GREAT PETIT MAN WAKUACHEE)

The Great
mrithi wa jina la the great
wakuacheeee

41 comments:

Anonymous said...

Anakula bata tu,hawara yake ananyea ndoo lol maisha haya!

Anonymous said...

Wa wapi huyu naeeee eeeh tumejaa mjini humu

Anonymous said...

Katembea na kajala pindi mumewe yuko ndani jela,wao waponda raha!kwa lipi awe the great?ana act nae ama?nawe shobo kuwapa promo watu hata kupitia magazeti pendwa haTumufahamu ama mpiga pic wako anduje

Anonymous said...

Bado Sanaaaaaaa

Anonymous said...

Anajidanganya kamwe huwezi safiria nyota ya mwenzio utasubiri sana dogo yule ni yule tafuta njia nyingine ya kutokeaaa

Anonymous said...

Wamuache???sie wa nini huyu we anduje mtukutu???kwanza ndio nani,mcongoman au???yuko band gani???mashujaa tujuzeee

Anonymous said...

Mpaishe tu aweza kukutoa upweke wakati mwingine manake kha!

Anonymous said...

Hovyoooooooo!shombo la dagaa mchele yukkkk

Anonymous said...

Katoa ngapi kupaishwa humu na mie nilete ya bwanaangu

Anonymous said...

Hampati yule ng'ooooo utawehuka mwishoe

Anonymous said...

Huyu ni nani kwani

Anonymous said...

kwi kwi kwi..kibichwa kikubwa kuliko mwili..hahaha i cant stop laughing....kako kama wale wavulana watengenea kucha..the great my ass!!

Anonymous said...

the great atakuwa huyo bwana, we nawe kwa kutaka tucheke wengine mbavu hatuna mamii. sasa huyo tumwache nini? maana hatuoni kitu naona kama mkongo vile. kwanza wala hatujawahi kumuona hata kwenye udaku. embu tuondelee matatizo siye.

Anonymous said...

mshenzi ww usie na haya wala usiejua vibaya, eti mrith wa The Great kwa lipi nyau ww unafikiri wanarithi tu hoyo hoyo wanaokotwa kwenye dampo acha kabisa na hiyo post itoe kabisa fala ww usitukumbushe machungu ambayo tayari tunaanza kuyasahau nyau ww toa upuuzi kama huna vya kuweka kaa kimya huna hata haya hivi ww kichwa chako cha samaki au kuku nn

Anonymous said...

hawa kwa kuchangia mabwana utawaweza leo wa kajala kesho wa sinta balaaaaaa mnatisha

Anonymous said...

domo la upawa una tabu wewe, umeshapewa lunch siku moja basi na jina umemrithisha huyo muuza bangi south africa. hakika njaa zinawapeleka pabaya dada zetu.

Anonymous said...

the great gani mamake tapeli, kaenda kumtapeli mtu nyumba ya bwanangu, atupishe huko

Anonymous said...

kwani huyu ni nani jamani sura ngeni

Anonymous said...

Eti mtengeneza kucha...mbavu zangu kwi kwi kwi

Anonymous said...

The great ajidai,muone mbayaa,hivi watu wengine huwa hamuwaoni watu wa kujifanisha,kione kimekomaa,hana mwili wala sura,kokoto zimemjaa,kifupi huna hadhi, wewe iga majina ambayo hata maana yake ya mtu alijitungia aliitoa wapi,kuwa mbunifu tafuta jina lako,kione kibayaa,mvuto huna unataka mambo makubwa kaoshe huko masufuria ya mama ntilie huko

Anonymous said...

Heheheheh mujini kuna mambo,bamutu ba kila aina,wa wapi kwani?kaja sa ngapi?mkoa gani?hapa hapa?juu ya nini bandugu tumuache?ana shoti kwani tutarushwaaaaa uwiii bolingo na motema,ya wapi kule lubumbashi????

Anonymous said...

Haahaahaahaaaaaaa Africa moto!!!

Anonymous said...

jaman muacheni the grety wety wa imasko tmkkkkkkk hahaahhahaha we rich leo utajuta kuvamia hii page ahhahahaahahhaahhaha uwiiiiiii mbavu zangu mie jaman msimuue sana dogo alikuwa anaect michezo na ziro jaman wa bongo kwa kuua siwez mhhhh ahhahahahhaha sintah mwambie pit man angalie

Anonymous said...

Matusi mengine unajitakia muache the great apumzike Jamani

Anonymous said...

he he he he KIBELAAAAAA

Anonymous said...

na aliyemwambia tunataka mlinzi wa the great ni nani? yani we sinta nae hata huwaga hufikirii sa ingine, some ppoz pain of the loss is still too fresh kuwaletea huu upuuzi wzko, mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! umenikera, we na ray sidhani kama mna tofauti, mlikua mbelembele kwenye msiba kiushabiki tu, huna moja

Anonymous said...

moto, moto, moto! kwapa ka kona ya sambusa! eti mtengeneza kucha, uwiiiiiiiiiii watu mna maneno nimechekajeeeee??

Anonymous said...

ahahahahahahahahaha uuuuuwiiiiiiiiiiiii mburaaaaaaaaaaaaaaaa...hiyo ni papaa motema pembe ya kule Lubumbashi kwiii kwiii kwii kwiiii

Anonymous said...

msonyooooooooooooooooooooooooooooooooo...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Anonymous said...

nyoooooo we nae bibi kwel sa huyu kifup nyundo mxiuuuuuu tatzo lako naww ushazeeka ila unapenda vtoto shepu ya kabat ww kanye

Anonymous said...

The great ya mkundu ake!! mfyuuuuuuuuu chek alivo kakamaa kama zege iliyosahaulika nyoko katafute jina linginne, kafup ka steve nyerere

Anonymous said...

THE GREAT MY BOTH FOOT AND HANDS

KUNYA UJIPAKE HUMFIKIII NG'OOOO

IVI KILICHOKUFANYA UMFAGILIE NINI AU KWA KUWA AKILI ZAKO KAMA ZAKE BADALA YA KUYAPA MAJINA YENU UMAARUFU MNAJIPACHIKA MAJINA YA WATU NDO MMEONA UJANJA MSHAMBA MJUA JI WEWE!!!!
MFYOOOOOOOOOOOOO

Anonymous said...

mh the great tena......mbona simjui?yuko kaa wa congo vile......kweli kazi ipo.....FAKE GREAT.

Anonymous said...

mh the great tena......mbona simjui?yuko kaa wa congo vile......kweli kazi ipo.....FAKE GREAT.

Anonymous said...

mh the great tena......mbona simjui?yuko kaa wa congo vile......kweli kazi ipo.....FAKE GREAT.

Anonymous said...

mh the great tena......mbona simjui?yuko kaa wa congo vile......kweli kazi ipo.....FAKE GREAT.

phides mmassy said...

Jamani watu wanatukana Mungu hapendi

Anonymous said...

The great wa kichina mweeeee

Anonymous said...

Ahahahahahaha! Mweeeh mbavu zng mie..ss hapo the great ndo nani? Mxxiuu sura km kaboka mchizi,looh kumbe blog siku hizi zimekuwa km vibanda vya simu? Khaa sinta plse ebu kama huna habari nenda vacation upareni kwenu..jisonyoooooooo la hajaaaaaa maana hivyo vigimbi vimekataa kabisa caro lite..heheheeeyaaaaaaa!!

LeYlAh said...

Hahahha nimechekaje jaman... hebu nijuzeni na nani kwan huyu?

Anonymous said...

we malaya kutwa kuwanga chanika naona kifo cha gr8 ndio ulikuwa unakiombea...what goes around comes around twice as hard.