Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

DIAMOND IS DRESSED BY KIDOTI FASHIONS

hahaaaaaaa salute
nilichekaji hili pose
mmmh platinum wee kweli mkali

54 comments:

Anonymous said...

Yani we demu una english mbovu, sio is dressed, bali ni was dresses maana ni past tense tayari

Anonymous said...

si umuite tuu kashemeji kako
na kenyewe kamekomaa kama ww lol!!!!
jokate kweli hapo umebugi step.....

Anonymous said...

Diamond kakiri kweli ni wapenzi,yan Jokate umenitoka nakuonea kichefuchefu nilikuwa nakutetea Lol ama kweli umdhaniae sie,mwanzo nilimuona wema mnafiki maskini,na wewe pashkuna kubwa jinga ukawa unakanusha eti sio wapenzi siku zote nasemaga we hovyo kabisa

Anonymous said...

Amvalishe na mkwe wake vizuri nyoko zenu kuibiana mabwana tu,ngoma itawamaliza kupenda vya kushare

Anonymous said...

Na ye kaona kapataaa huyo shoga ako manina zenu wachafu wote tu atajivunia nini kwa huyo diamond,aliemfundisha kuvaa huyo chai jaba ni wema

Anonymous said...

YAANI RAFIKI YAKO NA USUPASTAA WAKE WOTE KAONA ATOKE NA HUYU KUKU WA KIENYEJI! LOLZ! NYIE KWELI MACHANGU! ONCE A HOOKER, ALWAYS A HOOKER!

Anonymous said...

sintah naye c alitoka na nature so ngoma droo,diamond na nature c kama mtu na mdogo wake wote wabaya,hahagha

Anonymous said...

hongereni kwa hako kamchezo kakupokezana kijiti cha mabwana, hivi ni umasikini wasisi wasichana au ni nini? ila jokate nawe jiandae inawezekana baadae akatoka na huyo bff wako.

Anonymous said...

HUYO JOKATE ANAJIITA MSOMI SI ANGETOKA NA WASOMI WENZIE?YA NINI KUMPORA WEMA MTU WAKE?HAKA NAKO HAKANA MSIMAMO!

Anonymous said...

mhhhhhhhhhhh!ila kaka madini una domo ka chapati

Anonymous said...

Hivi wewe dada mwanzo ulikuwa unamponda sana Diamond, oh sijui kachelewa kwenye show, sijui amemfanya nini wema, hivi leo unamfagilia kisa anatoka na best yako, wabongo bwana........lol!

Anonymous said...

huyo jokate hana u classic wwt,yan nilikuwa namuona mjanja kumbe anatiwa na kilaza,acyesoma,mtoto wa uswazi alafu baya dimond.yan jokate nimemshusha sana na kweli wema alikuwa analalamika muimba kwaya anaonewa kumbe malaya tu

Anonymous said...

Sikapendi tena ka Jokate,tulimuona wema muongo,kumbeeee na itakuwa umalaya jokate anafundishwa na wewe manake we kahaba mstaafu,si anajifanya class huo kidoti nyooo chezea mwisho wa reli huyo ashapelekwa kitambo kwa babu,wewe mtu mzima uwe ndio mshauri kwa vitu vya msingi sio kuparty tu na unafiki juu

Anonymous said...

Nyoko nyoko

Anonymous said...

Utakuta haka ndio kanamshauri kuwa nae tu wasikutishe wasikubabaishe lol wewe dada vile ulipoteaga unataka na mwenzio afanye madudu tu muwe sambamba,vile unajifanya fyatu hujali ndio unataka na hako jokate kawe hivyo unampoteza

Anonymous said...

Kwi kwi kwi chai jaba sikio moja mpaka lingine,mamangu anavyompenda wema na amevyokachukia haka lol mbavu sina

Anonymous said...

Kwi kwi kwi chai jaba sikio moja mpaka lingine,mamangu anavyompenda wema na amevyokachukia haka lol mbavu sina

Anonymous said...

Sintah unatamani na wewe uonje hogo lake uone kunani weraweraaaaaaaaaaaa

Anonymous said...

Hiyi comment ya kwanza,jamaa anajifanya kujua kiingereza kumbe ndio anazidi kuharibu

Anonymous said...

NDIOOOO MWENZIO KAMUONA WA MAANA HUYO KUKU WAKE WA KIENYEJ WE NENDA KATAFUTE KUKU WAKO WA KIZUNGU OVYOOOO MIJITU MINGINE BHANA KWAN JOKATE ANA NINI MPAKA ASITOMBWE NA DIAMOND??????? TOA STRESS ZAKO HAPA MFYUUUUUUU!!!!!!

Anonymous said...

Wanapendeza wenyewe midomo yao, bibi akiuvuta ule kwa mbele huku anaulegeza na bwana naee aah familia yao itakuwa imejaaliwa midomo.

Anonymous said...

Subiri anavutiwa muda tuuu....huyo KIDOTI....Siuna mjua yule Mzee wa Shinyanga????? Usipime tunavutiwa muda kidogo kuzuga tuuu...itatokea ghafla gafla watu watoamini....

Yule mzee abaatishi kazi yake kitu na boksi paaaaa!!!

Anonymous said...

Alafu huyo diamond ameoza tu, hana mana, nimeshukuru Wema alivyoachana nae mana Wema was too cute kwa diamond hathi ilishuka, Jokate anamambo ya kichin chin sana, nimemtapika

Anonymous said...

mhhhh yani Mungu awasaidie ukimwi utawasombaje sasa...na huyu diomond anaona kafika unadhani wenzio hawakumuona lol...all da best.i wish miss tanzania ifutwe maana naona wanatuongezea malaya

Anonymous said...

Anon wa kwanza kabla hujarekebisha mtu English, uwe na uhakika kwamba unachokiandika ni sahihi. Ulisikia wapi " was dresses" ikatumika kama past tense? Inaelekea shule ulikuwa unasindikiza. Alitakiwa aseme 'WAS DRESSED' na sio 'was dresses' kama ulivyosema hapo. Correct heading should have read, "Diamond who was dressed by Kidoti Fashions." or simply Diamond, dressed by Kidoti Fashion.

Anonymous said...

Joker mdogo wangu what goes around Comes around kama si back dia mwenzio akinyolewa weka zako maji love wangu dah ila ndo ivi huwaga tunajiona tumewin kumuumiza mwanamke MWENZETU ila wewe jiandae si mlikutwa mnakiss sasa wewe utakuta ndo kimboo kinafutwa mama yan watakuwa washamaliza

Anonymous said...

jokate umenitoka kama uchi wa kuku!!mnafiki mkubwa wewe..kumbe kilio cha wema kilikua cha ukweli mkosa haya wewe..unajifanya babkubwa..huna lolote mtoto wa mbwa tu wewe..na hilo doti lako kama nembe la mzee..mfyuuuuuuuu

Anonymous said...

wema na diamond wamerudiana tena,na juzi diamond alimchukua wema mpk kwao wakasuluisha na kwa taarifa nilizozipata ni kwmb diamond atafunga ndoa ya siri,so wht about ki doti?

Anonymous said...

wema na diamond wamerudiana tena,na juzi diamond alimchukua wema mpk kwao wakasuluisha na kwa taarifa nilizozipata ni kwmb diamond atafunga ndoa ya siri,so wht about ki doti?

Anonymous said...

Mhh. jamani watu wakipendani waachani sasa mnamsema nini mtoto wa watu hata kama kakomaaa ni mtu pia kama wewe, mshukuru mungu kama ww amekuumba vizuri

Anonymous said...

Nilkua nampenda kidot ila hapo umechemka, cjapenda kumchukua huyo madin ukamtoa wema ujue na ww cku utatolewa ataingia mwngn, na ww sinta unafik co mzur

Anonymous said...

mimi nimesikitika sn, yaani huyo jokate kuingilia mapenzi ya watu, mbona hakutoka na diamond kipindi kile wakati diamond mshamba,,,, mnasemaga wema mbaya ila huyo jakate ni worse of them all, ni nyoka mkubwa ye kuangalia maslahii tuuu, mchafu sn huyu mtoto kuliko wema, semas kanajifanya saint, ipo cku utaumbuka na co cku nyingi..

Anonymous said...

NA HILO DOMO KA SAMAKI PYUUUUU

Anonymous said...

jokate malaya sana mwizi wawaume zawatu lol...mtoto uyo naona nalikuma lake kubwaa ka uo mdomo wa bwana wake alomuibia wema

Anonymous said...

mmmmh! huyo mwanaume wenu huo mdomo laaaa kama kapu, (basket mouth) na kalivyokomaaa utafikiri yule kuku wa kienyeji alotaga na kuatamia mayai muda mrefuuuuuuuuuuuu, hapo kijana akizeeka sijui itakuwaje

Anonymous said...

napita tu

Anonymous said...

Mdau wa KWANZA NDIO MJINGA WA WAJINGA ...IT SHOULD BE ' WAS DRESSED BY KIDOTI ' NOT WAS ' DRESSES '

Anonymous said...

ONCE A HORE ALWAYS A HORE!!!!!!!!!!!

MLIKATAAA HAYA SASA PENZI KIKOHOZI,,,

ALIKUA SIMBA MWENDA POLE,,, HAYA WAPI IPP, GPL,BONGO FLEVA:COMMERCIAL NA MWENZIE, WAPI QUALITY, WAPI BASKET MTU MREFU PANDE ZA OBAMA, WAPI RIZIMOJA,TO MENTION SOME. NA SASA CHAI JABA!!! IMEKAA VIZURI HIYOOOOO!! ASUBIRI ATAKAVYOMWAGWA VIBAYA,,,

TUNAMJUA HUYU KIALAMA MAHARAGE YA MBEYA MOTO MARA MOJA,,, UNAMTEXT ROOM NAMBA YA HOTEL, UNA GONGA UNAMALIZA, UNAMPA CHAKE, MKITOKA KWENYE LIFT AU NJE YA ROOM HAMJUANI......... POLE KWA BABA YAKE ANAESHINDA BAR KINONDONI AKISOMA MAGAZETI KUTWA NA BENZI LA KIZAMANII.......

ONCE A HORE, ALWAYS A HORE!!!!

BADO WEWE UTAUMBUKA SOON.

Anonymous said...

yaani Sintah I never thought you and your stupid friend Jokate could be so nasty bitches hivi kweli kushaua kote ataenda mahakamani kumbe kweli muda wote alikuwa anatobwa na naseeb hebu aache kutumia jina la mungu kuficha mauchafu yake how can you call yourself umeokoka kumbe malaya mbwa wa barabarani mfikishie ujumbe mungu wa sasa si kijana and what goes around comes around atalipa kila chozi ya wema asimchezee mungu.I hate her sio kwa sababu ya kutembea na diamond but kwa kuwa mnafiki mkubwa khaaa sooo nasty.

KeeZy said...

Kidoti Loving imetisha..!
Namkubali sana Diamond, he knows what he does!! Big up!!!
Sintah dada, you rock!!!

Anonymous said...

heheheheiya! uwiiiiiiiii mbavu zangu na comments za humu ndani! mtu anadadavuliwa mpaka anajiona kinyesi! cheko langu lolz! best blog ya kuchambwa eva! mi luv this!

Anonymous said...

anamdomo mbaya kama mkundu wa ngombe, nadhani ananyonya sana kuma huyu....heeeeeeee haloo

Anonymous said...

nyie mnaoiba bwana za watu subirin cku yenu.hasa wew kidoti.mav yako na huyu shogako bi kizee.kwnz wema kawazd uzur ndo mana mnakesha kutwakucha kutaka kumdhoofisha.mh,hamuwezchkua yote alojaaliwa,mmeweza tu kumchkua almas ila mengne mtakesha kwa waganga..

Anonymous said...

Binadamu bwana wewe shukuru kama mungu amekuumba vizuri inaelekea ulimwomba akuumbe ulivyo,siyo vizuri kukosoa uumbaji wawenyezi mungu na kma wewe nwamamke mwanaume kuna siku utajaaliwa watoto hujui atazaliwaje hata wewe mwenyewe unaweza ukapata dhahama ukapinda miguu aumdomo,kwa hiyo badala ya kukashifu shukuru jinsi ulivyo.

Anonymous said...

uwiiiiiiiiiiiiiiii

Anonymous said...

iii ni blog ya mitusi au ????????????cjaelewa!!! mmh kazi ipo

Anonymous said...

mm hoi coz nimechekaje? but waachani wenzenu wanatumia ujana c unajua ukiwa kijana utapita sehemu hata zisizo sahihi baadaye ndo unatafuta mtu wa maisha.

Anonymous said...

jamni huyu kaka mbaya mwee!!!!!!! sijui avalishwe nini kila avaacho kinageuka gunia ''''''

Anonymous said...

SINTA MALAYA MSTAAFUUUU JAMANIII

Anonymous said...

Mnaorekebishana kidhungu wote ovyoo tuu,mxxxxxxxxxxx

ramla mwakasi said...

mnaongea sana diamond mzuri na kidoti pia mzuri na kuwa wapenzi wamependana wenyewe wema rizk yake ilikwisha jiulize tangu umejua wanaume umebadilisha wangapi umeachwa na wangapi umeacha wangapi?yote kwa yote love is blind msiwe wepesi wa kumchukia mtu kwa kila kilichotokea jaman dunia duara na inazunguka so mabadiliko lazima yawepo punguzen jazba wapendanao ni wawili tu wakike na kiume.msihukumu msije kuhukumiwa dini zote zinatuelekeza polen kwa yote

Anonymous said...

hakuna cha dunia duara tusijirahisi kijinga kwa machai jaba .kama wema alipita huyo kidoti asingekwenda pale ni uchafu eti mabest noooooo malipo hapa hapa .itafika zamu yake watu wenye tamaaa ni kuwafira na kuwawekee chupa mkunduni kama wakina kidoti inakuwa fundisho ndomna ukimmwi hauishi kutombeana kijinga .kujirahisi msg sent

Anonymous said...

Hahahahahaha

Anonymous said...

kazi kweli kweliii!