Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

BBM SEXY EYES NOMINEES.

Rayuu
Asher

Dolly

Yanna
Noreen


Tabeey 

Fettysh 

Jayne 

Lisa 

Jessica

BBM Sexy eyes mambo mazito yanakuja mpigie kura mshiriki unayedhani kuwa ana kiki kuwa no 1 BBM sexy eyes,vote zitaanza on monday
ni kwa udhamini mkubwa kabisa wa Dj Choka blog na Prettysintah blog

Terms &conditions apply

30 comments:

Anonymous said...

UUUUh AAAH YaNAAAAAH !!! we mtoto nomaa nshakojowa mimi .

Anonymous said...

Pole dear kajala MUNGU atakusaidia utashinda kesi na utakuwa huru mpnz, jela ni ki2 kingine jamani, so so sad.

Anonymous said...

RAYUUUUUUUUUUUUUUUUUU tisheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrr

Anonymous said...

wwe mambo yakajala sio hapa hapa unatakiwa usifie warembo wenye macho mazuri usituletee issue za kajala hapa na wizi wake wafedha,,Noreen anamacho mazuri

Anonymous said...

How much?

Anonymous said...

dolly....she'z the one

Anonymous said...

rayu baby u have cute eyez

Anonymous said...

wasichana wana rangi nzuri natural hawa,sasa msianze kujikoboa,na kuharibika,mkawa kama watu fudenge hivi....

Anonymous said...

uwiiiii huyu rayuuuu jamaniiiiii kwanza ana lips za kunyonya huyu mtoto anaonekana mtamu kweliiii naomba pin yake natamani nimsage oooh am weeeet..

paudoospy said...

hakunaga

Anonymous said...

intah nadhani umekosea Asher ni huyo waq tatu alosuka yebo yebo

Anonymous said...

HUYO ASHER MIJICHO IMEZID KUWA MIKUBWA HALAF ALIVO KODOA UTAFKIR TOCHI YA MGAMBO

Anonymous said...

I can't wait!

Anonymous said...

mnazidi kuongeza mashindano ya umalaya...mkishawapa umarufu muanze kuuwauza kwa mapedesheeee...shame on you pamoja na huyo koko dj choka,,halafu utakapotengeneza na bbm kitchenpart umpeleke akakate mauno...maana naye wamo

Anonymous said...

rayuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Anonymous said...

rayu z da best!

Anonymous said...

nashukuru sna wausika mana sisi wengine hatuna wake ndo tunapata pa kuvutia hisia alafu tunazama mara moja chohoni mkono na sabuni chini ya kitovu tunamaliza alafu tunaendelea na shuhuli ya kujenga taifa

Anonymous said...

asher ni mzuri zaidi, ana macho yanayoendana na sura yake. mtoto huku kiboko...

Anonymous said...

Lisa, YES! sexy beautiful eyes, (for competition) plus i c more glory especially her lips, glowing skin, clean.....MY VOTES GOES TO HER.
DONT SWEAT IT.

mama msimbe said...

namwona lisa ni macho mazuri zaidi, wapili tabey akifuatiwa na yanna,But kwa uzuri na mvuto wa mwili wote, sio macho tuu YANNA anaongoza kwa mvuto

Anonymous said...

duuuh huyo noreen nadhani pua ndo nimeiona kabla ya vyote pua kama mzigo..

free woman said...

jamani asher she is de best ! natural face hamna hata fake she is real real real pe

erycah said...

jessica looks simple and beautiful.pretty eyes though..

Anonymous said...

i luv u rayuuu
ya da winner

Anonymous said...

napita tu

Anonymous said...

jessica she izea best ...sex eyes n pretty face ...simple bt sure

Anonymous said...

MAKE UP @BADO HATUZIJULII WATANZANIA

Anonymous said...

jamani lisa ana macho mazuri wengine kama wakulima vile huyo asher mijicho imezidi]

Anonymous said...

Rayuuuuuuuuuuuu

Anonymous said...

hao mabint wote wanajiuza, japo ukikutana nao utaskia nasoma. wenyewe kwa wenyewe wanagawa kwa wananume. Na ukimu -add lazima akwambia ama weka picha yako kwenye display au nitumie picha yako ili akuthaminishe kama handsome au una mshiko wa kutosha. then baada ya hapo unakula mzigo na baadae ukikutana na mwenzake pia unakula mzigo huna hata haja ya kutongoza. kwa kifupi wanafanya umalaya tu.