Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

2 SIDES OF SINTAH

Nothing but confidence

my mum gave birth to a winner
BBM jamani
unajikuta unacheka
mwenyewe
nikiwa nina meeting na corporate
organisations
legoooo


Education:YES

ENTERTAINMENT INDUSTRY  :BIG YES

 know  i will never dissapoint maself

hii kwa wale ma fans wangu wa ukweee na wanaonizimia na wengine wanapenda kuwa kama mimi:

Education BG

ist Degree Public Admin&Mgt
PGD Public Relations
Masters enrolling Esami,International Business

hebu niambie kwa msanii na mtoto mdogo kama mimi nisiringe na hiki nilichonacho?ukikasirika utakuwa unaidhulumu yako nafsi na Mungu hapendi,penda kuwa kama mimi ili ufate nyayo

mimi na Besta tulisoma shule moja nikiwa nasaka degree yangu ya kwanza,msakeni mumulize jinsi nilivyokuwa serious when it comes to books,huwa na party weekend tu,na sijawahi kurudia mtihani wala kukosa lecs.
nashukuru Mungu,kweli ukubwa jalala hata wadogo zangu wamechukua steps zangu
Amne,Ida,Chabby wanacheza weee ila kwao shule muhimu

senkyu
ni alhamisi siku ya suna kwa sisi waisilaam sasa usiongee ovyo wala kutukana Mungu anakuona

Inshallah na wewe utabarikiwa

ciao
nothing but confidence

85 comments:

Infortainment said...

mh mama kwa kwel hv vijembe hongera hata hvyo ila punguza kidogo unaniuzunisha mie nnaemaliza diploma sijui lini ntafika mis u mamito nw day umenchuniaje haya bhana

neatness said...

napenda neno lako la nothng but confiddance, but all in all congratulation 4 all ur achievement education and gob be wit u all the tym,,,.

Anonymous said...

Mdogo wangu umenifanya nicheke sanaaaaaaaaa sana, nakutakia masomo mema, just a little advise,there are lot of girls need to hear that, esp. those who do not have access to internet you can make an impact I guess

Anonymous said...

Basi Mama inatosha. Unayemlenga yule wa mtaa wa tano, message ameshaipata. Shughulika na mengine sasa.

Anonymous said...

HAHAHAHAHAHAHAHAAHAHAAHAHHAHAHAAHAHAHAAHAH!!!! aALUUUU!! MWE!! INGEKUWA WATU WOTE WANATAJA CV ZAO KAMA HIVI SHOGA UNGEFUTA HII POST!! HAHAHAHAAHAHHA

Anonymous said...

kwa hiyo huna cha kuposti siku hizi zaidi ya maujing ammh una kazi bi dada

educator said...

haihusu unatuboa as if ww ni muhaya bwana? hw old a u??????????????? we mbona mzee tu! watu wana PHD an stl young

juliana deus said...

hahahahahahaha km nawaona jinsi walivyokunja sura jaman hv kwa nn msikubari tu hahahhaha

Anonymous said...

AJIKWEZAYE ATASHUSHWA

Anonymous said...

bwege wewe... kama umesoma basi andika post za maana kwenye blog yako amabazo zitasaidia watu na si majigambo yako ambayo hata hayasaidii kitu.

Anonymous said...

wewe aliyefunga hajitangazi,unatuharibia dini

Anonymous said...

umefunga nini mapaja yote yako nje?aibu yako

Anonymous said...

wewe bana nani aende kumuuliza besta habari zako...
alafu aliyekudanganya kuwa ww ni mtoto mdogo nani???
majivuno hayatakusaidia sinta badilika
sasa hivi kila mtu anapigania elimu
unachopaswa ni kumshukuru mnyez mungu na si kujishaua kila siku umesoma umesoma na tuliosoma tusemaje ndugu yangu unakera sasa banaa aaaaagh%&*#$*^#~!@!~!~@~@#

Anonymous said...

kama vile nawaona wambea wanavyoumwa na ujumbe wako lope lope

Anonymous said...

HAYA, YAWEZEKANA KUSOMA UMESOMA SHOGA, ILA MBONA UNAKITOMBESHA KAMA WALIOISHIA DARASA LA SABA AMBAO BILA KUKITOMBESHA HAWANA PA KUPATIA HELA? WANAORINGA WAMESOMA, HAWAFANYWI HOVYO KAMA WEWE! GROW UP! UKIIBANIA NAJUA UTAKUA UMEISOMA KIMYA KIMYA!

Anonymous said...

mimi yooote unayosema sioni kitu kibaya ila kimoja tu unakosea kusema kwamba wewe ni muislam na unafunga , sasa mi naomba nikuulize swali hivi wewe unajuwa uislam hasa ni kufunga tu ? naomba haraka sana yatoe mambo ya kidini katika ushetani wako chezaaa yooote lakini inapokuja dini weka heshima .... jitahidi iwe hivyo au la sivyo utapotea katika uso wa DUNIA , nadhani umenielewa

mdau mtetea Uislam

Anonymous said...

I SEE,U TRYING TO SEEK ATTENTION ON UR STUPID BLOG,KIUKWELI HAITUHUSU ULIYOYAANDIKA HAPO,UMEFULIAAAAAAA,U CNT CHANGE UR PAST BITCH

Anonymous said...

yani ni raha iliyoje.ata mie natamani nifike hapo ulipo sasa.yani ntapiga book adi kieleweke.asante kwani haya ndiyo yakuyaweka PS.

jane bomba

Anonymous said...

MUNGU AKUBARIKI SINTAH UENDELEE KUSOMA ZAIDI NA ZAIDI. MI NASHANGAA WATU WAKIWA NA WIVU USIOKUWA WA MAENDELEO UKIONA MWENZAKO KAFANYA HIKI NAWE KAFANYE KILE NA SIO KUMSIMANGA SINTAH JAMANI. KUSOMA KUNA RAHA ZAKE BWANA. MWACHENI SINTAH ARINGE NA HAPO ALIPOFIKA CHA MUHIMU NI KUMSHUKURU MUNGU KWA KUFANIKISHA MALENGO YAKO. MUNGU AZIDI KUKUBARIKI JLO UNSTOPABLE.

WAKO
JOYCE ROWLAND

Anonymous said...

ur stupid so so so s

Anonymous said...

mkundu we....hako kakisomo kako hakajakusaidia thats why unapenda misifa ya kijinga,mtu alosoma hanaga ujinga, we na wapaka mikorogo wenzio sawa tu, so usijifanye kuwakana!

PIna said...

Huna lolote weye panya elimu yenyewe ndogoooooooooo maneno kila siku hatuna raha mjini na hicho kielimu, waliosoma hawajitangazi fala we, huyo Nargis ulishawahi kumuona anajitangaza mkundu we. na ubanie hii comment ila ujumbe umefika.

Anonymous said...

una udogo gani ww umekomaa hadi vuzi sharti ulinyoe kwa panga. puuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, mfinyi mkubwa ww mchambia vijiti.

Anonymous said...

Jina la CHRISTINA na uislam vinaingilianaje? naombaufafanuzi au umejibandika?

Anonymous said...

inshallah mwenyezi Mungu atakuzidishia...achana nao hao hao hawana jipya...eti mami ni kweli utacheza movie na your ex Juma nature inaitwa staki demu?please reply

Anonymous said...

you are cute, beautiful, strong and intelligent.

Anonymous said...

lope lope....im an ucoming Bongo designer n i really like your cute face n your "figurelicious"...please let me design for you....if you are interested please reply and send me the means to reach you,I will be extremely grateful....

Anonymous said...

Vipi wadau, matusi ya nini? Yaani ndio mnadhibitishia kuwa mnaingia humu kwa hamu ya kutaka habari zake na mkizipata mnaumia. Sasa kwanini mnajiumiza? Si mumpotezee tu??? Msiingie basi halafu atafunga blog halafu mtafurahi. Au vipi? Mitusi minene minene ya nini? Mkishatukana hivyo, sasa hata aliyeelimika kati ya yeye na nyie hajulikani. Acheni hizo agrrrrrrrrr!

Anonymous said...

i want to request 1 thng, girl start actn lyk u worth those degree u have achieved, stop actn lyk tramp and talk shit, i believe u can do better than tht. zitumie kupata kazi nzuri na kujiendeleza sio kuzifanya mapambo hko ndani kwako.

Anonymous said...

mh jamani mpaka matusi kisa mtu ana maendeleo yake? peleka matusi yako blog zingine ukiona hii inakuboa tembelea zingine bwana kwani umelazimishwa kama sifa za sintah zinakuboa tembea mbele bwana au uanzishe blog yako tuone nani hata atacomment. mshaaaaaaaambaaaa wa bongo we.

Joyce Rowland

Anonymous said...

Ukiona post za sintah hazina maana tembelea kwengine bwege ni wewe kila ambaye unawashwa hata huwezi kulala bila kuangalia hii blog. acha wivu wa kijinga wewe. eti post hazina maana tuma za kwako tuone. mfffyuuuuuu.

Joyce Rowland

Anonymous said...

SINTAH NIMEPENDA HIYO NGUO YAKO UMENUNUA WAPI? NA SHILINGI NGAPI? PLEASE NIJUZE DADA YANGU KWENYE HIYO PICHA YA KWANZA JUU.

JOYCE ROWLAND ARUSHA.

Anonymous said...

mayala wewe

Anonymous said...

umesahau moja ya uandishi wa habari chuo cha ilala au?

Anonymous said...

miguu kama banio la kusongea ugali

Anonymous said...

si alitombwa na nature akachange na dini

Anonymous said...

mhmhh hahahahahahaaaaaaaaaa

sabina-uk said...

Nadhani maskini kwenu ndiyo umebahatika kukaa shule kiasi hicho maana hata wewe mwenyewe huamini inaonekana ,kwetu tuko watano wote ni madoctor lakini tunaona kawaida.

Anonymous said...

Mi nampongeza kwa elimu aliyoipata ila asijidahi sana na kujitambishia kwenye mtandao inamaana shule aijamsaidia huyo, yani utafikiri wewe wa kwanza kusoma tanzania? shule yenyewe ya uganda tena vyuo vya kichochoroni je ungesoma makelele university ingekuwaje, umeshakuwa mtumzima sana na umeelimika tumia hekima na busara na toa mambo mazuri kwenye mtandao wako na si kujisifia kwa sifa za kijinga na hapa si sehemu ya kurushiana madongo, mshamba wewe na miguu yako ya kushoto na unasahau ulipotoka, alafu nadhani wanaopaswa kuwapa madongo hawasomi mtandao wako tunaosoma ni wasomi zaidi yako. unaweza ukasoma alafu usielimike kama wewe. pole sana. ni mimi mpenzi wa blog yako na mkereketwa wa majigambo yako

Anonymous said...

Etiiiii???? naomba uliza, kwani unabifu na nduguyo wa kaole? Dida mipashooooo????? heheheeeee!!!!!! Mana naona auliza tofauti between msomi and asiyesoma. kule kunako blogu mipashuko! Napenda umbea mieee!!!!

UNSTOPPABLE said...

Yaani wewe dada hapo juu umenichosha na kunichekesha sana kwanza haitwi makelele inaitwa Makerere Univ,halafu uangalie sehemu za kuweka H na A please hata kiswahili kinakupa shida?
pili sina la kuongea maana wanaojua my PG nimesoma wapi wangeongea zaidi ila nikupe faida ya nini na mimi ndo mwenye vyeti
good day but next time u shouldnt talk fwaaaaaaa,it is not healthy
yes sijasoma ila wakiitwa kumi wasanii ambao wamesoma na vikasomeka my name wont be left out,jokate ana Degree not Masters for your info
so jiongezeee zaid,wewe ndo wakujipanga mie nimeshajipanga ndo maana nimerudi bongo
this is it,the return of jlo Tz subiria hio movie

Anonymous said...

ahaahahaa uwiiiiii sina habariiiiiii.

Anonymous said...

Hongera naona unajitahidi kujipendekeza. Ukweli hana haja ya kujisifia kivile elimu yake ya kawada sana na siyo ya kutambishia watu haswa sisi tuliosoma na tunajua shule ni nini.

Anonymous said...

Atakuwa alideseeeeeaaaaaa we mpaka kupita! coz mtu akisoma kwa kichwa chake, cdhani kama atakuwa kutwa kujisifia uharo blogini, nimesoma, nimesoma! tukilalia huku nimesoma, tukigeukia huku nimesoma, waliosoma wenzio mpaka wakagundua g spot, wametulia tu! au waliodiscover mtoto can b planted, my dear plz grow, acha sifa za kisenge, and let pipo appreciate u.

Anonymous said...

oooooh!kumbe kwa wasanii sawa

Anonymous said...

HIVI HAPO KAMPALA ULIPOSOMA UNAJIONA UMEFIKA ACHA USHAMBA NA WEWE JOYCE UNA MAANA LABDA NA WEWE NI MALAYA TUUU!!!!!!!!!!!!!!!!!

Anonymous said...

MALAYA MWENYEWE UNAEGAWA USIKU NA MCHANA.

Anonymous said...

eti ni kweli unampiga madongo Dida?.hongera sana nimependa hiyo PGD ya public relations

Anonymous said...

ndio maana mimi namtaka

juliana deus said...

mhh ingekuwa wasomo wote wanaandika km huyo anoy feb 9 2012 11:19 mhhh basi hata kuonea mbele za watu wasingekuwa wanaongea hahahaah kwanza km namuona alivyokua ananyatia kuandika as if lope lope unamuona hahahaahahah kajifunze kiswahili wewe mshamba wa tandaimbo ndio uje mtandaoni kazi kukosoa tuuuuuuuuu wakati hata kuandika hujui halafu ohhh nimesoma nyoooo

Anonymous said...

kwenu madokta raha iko wapi kazi kwenda kuchezea nyuchi za watu tu na kuwashika ku....... zao nyooo huna lolote sasa km kwenu madokta hamtokufa au

Anonymous said...

soooooooooo bt life goes on okkkkkkkk stupid

Anonymous said...

kukitombesha lazima mama tuliletwa duniani kwa ajili hio mhh

Anonymous said...

kwani uislam kitu gani wewe nyambafuuuuuu wako wapi wakina shehe nanii hata mwezi wa ramadhani unawakuta vichochoroni wanatongoza nyooooooo

Anonymous said...

lakini c umecoment au ameanza na wewe hujalala hadi imeingia humu muone uso wake km wa mizengo pinda

Anonymous said...

like ua father hahahahaahahah nyoooo

Anonymous said...

km kundu wako uliozungukwana manyoya hahahahahahahah

Anonymous said...

kama ye panya wewe mende thaman yako chooni kula mavi

Anonymous said...

c mbaya ilimradi ilisimama ikaingia kulikowewe unayeingizwa vidole na mwanamke mwenzio hahaahah

Anonymous said...

na kichwa chake kama ugali wenyewe uwiiiihahahahahahah

Anonymous said...

nitakutukana wewe !!! wewe !!! ngoja nijifunze matusi ya kichina ndo nitarudi kukutukana ....

Anonymous said...

Hongera mwaya Sintah. Mungu akusaidie upate kazi ya ulivyosomea. Mange anakwambia education is sex alu. Ngoja nkasome na mie.

Simah

Anonymous said...

jamani sintah mbona mimi hujajibu hiyo msg yangu ya mimi designer naomba uisome halafu unijibu dada yangu

Anonymous said...

hebu siku nyingine ukipiga picha hiyo miguu usiifanye crossed ama x, iachie tu tuone matege ya punda au miguu yote ya kushoto! hahhaah manaja wewe i like the way unavyoficha vimguu vyako vya kuchekesha na huku unapenda kuvaa vimini, pole

Anonymous said...

samahani sana malaya ulaya africa biashara. kama wee umezoea umalaya sio wote bibi mwenzio nimefundwa nikafundika mtoto wa kitanga umalaya siujui nausikia kwako. chunga adabu yako.

joyce

Anonymous said...

nakushanga kwa kweli anonymous mwenzio akijisifu kwa hili nawe jisifu kwa lile. Utajijua mfyuuuuu.

ur so stupid

MHAYA said...

we naye una nini na wahaya shut up mind your business please.

Anonymous said...

mmmmh we mwanamke nawe kujisifia mzuri wewe sijui nn wewe shule yenyewe ya uzeeni hiyo ungesoma ujanani nadhaini ingekuwa blaaaaaaaaaaaa ila kweli umewazidi wajinga wenzio hao wasanii wenzio mnaojiita wasanii wakati hamna usanii wowote sio tulosoma mahavard na oxford sijui utasema nn sembuse wewe ulosomea migombani kazi kweli kweli, ama kweli kipofu kaona mwezi, tuambie na kazi unayoyanya sasa sio kila siku nimesoma nimesoma au ndo wale ashomile but no kozi???

Anonymous said...

ushamba tu utaishia ivoivo mbwa koko wee miguu kama banio, mitege imekujaa na ungekuwa mrefu wewe sijui ingekuwaje andunje wewe

Anonymous said...

Umesoma kuliko wasanii woteeeeeeeeeeeeee wa bongo. Lakini kwa nini uweke picha za watu wengine wamekutuma?

Anonymous said...

Huyo FA uliweka picha yake masters yake UK imedunda. Ni msomi wa wapi?

Anonymous said...

Mamii ni kweli umewashinda mambumbumbu wengi kwenye sanaa feki ya bongo. Lakini kwenye wasomi halisi haumo.

Anonymous said...

Wewe bwege ndiyo maana uliachika. Hakuna mume atakayekubali kuwa na mke mwenye nyodo kama hizo.

Anonymous said...

FIRST OF ALL WELL DONE FOR HAVING THAT LEVEL OF EDUCATION ALTHOUGH HAVING PgDip NOWDAYS IS NOT A BIG DEAL, SO MANY BEAUTIFUL LADIES HAVE MANAGED TO BREAK THAT BARRIER.HAVING SAID THAT THE LEVEL OF YOUR EDUCATION IS NOT A BIG DEAL AT THIS ERA BUT STILL YOU CAN DO SOMETHING WITH IT.TRY TO SOLVE THE PROBLEMS THAT SURROUND OUR SOCIETY.YOU'RE EDUCATED TO HELP OTHERS NOT TO SIT BACK AND SAY "LOOK I HAVE GOT MASTERS, I HAVE GOT LALALALALALA AND BLA BLA BLA" TRY TO SOLVE DAY TO DAY PROBLEMS AND WE WILL BELIEVE YOU'RE REAL EDUCATED....MOST OF BRAGGERS HAVE CERTIFICATES BUT NOT EDUCATION AND I HOPE YOU'RE NOT ONE OF THEM.....TRY TO WRITE SOME SENSIBLE THINGS SO THAT WE CAN NAIL DOWN THAT YOU'RE EDUCATED..I HOPE YOU HAVE GOT IT CLEAR.
THANK YOU.

Anonymous said...

siyo sex bana mbona mnaharibu maana ongeza y. ni sexy. kwa Mange kweli kasoma sasa huyu naye??? kutwa kutangaza kaenda shule wenzie maisha yako juu> utabaki na maganda yako ya vyuo vya uchochoroni

Anonymous said...

Umeona eeh lol sinta ww upo kama kuku tu msomi hajitangazi. then elimu ni yako unamsaidia nani? nyooo kumbe huna lolote .

Anonymous said...

Joyce utakua na maslah kwa sinta c bure lol

Anonymous said...

du afadhali amepata ujumbe wenu wadau wenzangu kwani alikuwa anatukera wengine tusiojua kucoment.

Mama wa ulabu said...

Jamani nyie wote mnaomponda ni wivu tu unawanyongolokota,si muanzishe blog zenu na nyie tuone,sasa mitusi yote hiyo mikubwamikubwa kilo 200 ya nini?kwanza hamjiulizi mnamtukana lakini anapost miutumbo yenu,grow up guys,mind your languages,blogs are here to entertain and not otherwise,

Anonymous said...

Hahahah...hivyo vyuo vya uchochoroni...uganda tena? feki feki..lol wadanganye akina Wema Sepetu

Anonymous said...

my dia TINA mi nakufahamu vizuri toka makongo, kimara hadi hapo ulipo, hebu baridika ishi kama wasomi, acha ulimbukeni na ubabaikaji wa mjini. kama unataka kurudi tena hewani na ujulikane tena basi kwa mema na yenye heshima si kwamatusi haya unayotukanwa, umri umeshaenda miaka 30 si mtoto tena upo kwenye lala salama ya kutafuta mwenza. Nimekuona na engegement ring sijui ya kweli au urembo? yote heri, basi tulia hata wanao wakija kupitia profile yako wasije kudhalilika na kukwazika. Kusoma kufanikiwa ni matokeo ya maisha aliyekupa ww ndio aliyewanyima hao unaowacheka.

Anonymous said...

wacha ushamba wewe kuna u-dokta wa utabibu (kutibu) na u-dokta wa usomi. ovyoooooooooooooooo

Anonymous said...

mmmmmmh loh wa2 wana matuc humu hatari hehehehehe

Anonymous said...

kuma ww,mhaya mhaya kwan unafirwa na mhaya!!! kanyonye kisimi cha mamamko

Anonymous said...

embu acha kujikweza tupe miaka,chuo na kozi ulizosoma tukugoogle....unaringia vyeti vya streetcolloge...na kama ni kweli hio ndio level yako ya elim basi haijakukomboa kutoka kwenye ujinga manake u r still limbukeni...