Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

LAITI HII MILA INGEKUWA BONGOLAND INGEKUWAJE??MUGABE AJIONEA MAMBO SWAZILAND





iv>


HII YOTE NI KATIKA HARAKATI ZA KUMCHAGUA MLIMBWENDE WA MFALME




8 comments:

Bongo Pix said...

Sijui nihamie kwa Mswati? maaana mzee hapo anatamani arudi ujanani!

Anonymous said...

hao wote malaya tuu yaani watu wengine mila gani za kuonyesha maziwa wazi m wisho hata K itakuwa open

Anonymous said...

huyo Mugambe inaonekana ametamani mmoja sasa chuchu zimesimama haleluyaa

Anonymous said...

Sintah haya ndio mambo ya kutuonyesha sisi chuchu saa sita lol

Anonymous said...

nina ugwadu na hako kenye black na white jamani nita google kujua jina tuu jamani kaduchu

mashikolo said...

nyie mnaosema matiti nje..sijui nini nin? hebu acheni hizo.yaani hao ni pure African sio sie tulioiga utamaduni wa magharibu wa kuvaa suti au utamaduni wa mashariki wa kuvaa baibui..Hao ni majasiri kamwe hawaachi asili yao.I love them and I love their culture.Afrika na Idumu..

Anonymous said...

Duuh!!!!!

Anonymous said...

Duuh