Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

UWIIIIIIIIIIIIIIII,,,,,,,,,KIRUUUUUUUUUUUUUUUUUU

wasanii wanaojisikia


63 comments:

Anonymous said...

cheki wema na shepu yake,yn ni matataaaaaaaaa bila utata!mwenzangu na mie sasa kila saa ana clox miguu.

Anonymous said...

Christine napenda sana blog yako, hata hivyo hongera sana najua umekwisa nisahau mimi ni mtu tuliyefahamiana siku nyiingi sana lakini kwa sasa niko nje ya nchi,swali ni kuwa kwa nini unapenda kuweka posts zakiuchokozi ndani ya blog yako halafu unawachia waosha vinywa wachafue hali ya hewa?Nakutakia kila la kheri hongera sana kazi nzuri,ongeza bidii.

Anonymous said...

Kwangu mie wote wachafu tu.

www.babyyaMange.co.uk said...

Enhe u gross chav stupid asshole i was looking for uu,I heard ur the one run the udaku cursing my baby daily?whats the jealousy for bitch?u can never put ur ass with Mange u can never compare ur stinking ass with my baby..now listen to me listen to me very careful say what u wanna say..nobody is damn-it'i love Mange and i will forever love her u call ur ass educated what kind of education knowledge u have behaving stupid like that,,,spending ur time cursing somebody's parents who passed away...ur such an ugly cow Mange is way beautifull than u...from heard to toe Mange is classy,educated n charismatic u cant bt her never...u got me bitch?..such a stupid dirty blog u running here...full of gossip n curse God FORBID...society have nothing to learn from ur blog absolutely zero...stupid cow jus leave my baby Mange alone.. i never drop any comment in stupid blogs but i had too..jus to let u know people dont care what u gossip about Mange u need to upgrade ur haterade ur soo....mxiiii.Mange ur my hero babyyyy...mwaaah!!!

Anonymous said...

Kumbe kweli unanata bibi yao?kha! Kwa lipi sasa?si wa mbele si wa nyuma,na unaona sifa bado.. Subiri ufe nyoko zenu ndio mtajua thamani yenu kwa wa tz,hamjifunzi tu kwa mwenzenu kanumba mtu wa watu

Anonymous said...

Wala si uongo,ni hao hao hata mie ndio list yangu!sinta unachekesha.. Shkamoo

Anonymous said...

Kama hawanyi??au hunya cake wenzetu,kama huyo sinta kwa lipi nae??mweeh

Anonymous said...

Kweli kabsaaaa kichefu chefu,basi nata angalau una ji X6 limepaki nje kama jack,sasa hapo wenzangu na mie si lolote si chochote mnaishi kwa kufirwa na dau lenyewe la soup mnanata nini wenzetu

Anonymous said...

Silipendi hilo sijui ray,sitokaa nikaangalia movie yake jionee elimu yenyewe ya darasa la sita ukaringe hahahah kwenye R latia L kwenye L latia R kwi kwi kwi rudi shule kwanza swahili n english course shenzyyy taip

Anonymous said...

Bora diamond na wolper at least hata waringe wameshavuka kiasi flani,haya nyie wengine hahahaaaaaaaaaaa najamba mie harufu ipate sinta

Anonymous said...

Hamjajifunza tu kwa marehemu kanumba?maisha yenyewe yako wapi ya kuringa,wengine hapo wateja wa kila mwezi wa ARV,mna ringa mna nini sintah kijitu kifupi una mambo mringie unaempa mfirano uturingie sie tunakujua

Anonymous said...

Hahah haki si uongo na hao waone mfano wako hapa unavyoambulia matusi kila kukicha means hatushobokei mtu nyooo

Anonymous said...

Hamtokufa?mtaishi milele eeh kama we dada umri umri starehe ushafanya mno kigeni kipi bado wajiona wa juzi tu toba utafanya lini?siku hizi umeacha kufunga Lol

Anonymous said...

Kumanina wote hamkunyi nyie hovyo ushuzi unukiao vitnguu swaum na ni kweli hao wote siwapendi na mkitaka mtujue watz subiri mfe mtazikwa na ukoo wenu tu

Anonymous said...

Sinta hata ukifa mie ntaendelea kukuchamba humu kwa comment zikufikie kaburini kwako msonyoooooooo

Anonymous said...

Marehemu watembeao

Anonymous said...

Vile mnafirwa basi mkitembea tundu la mkundu huchonyota basi mnaona mmewezaaa huyo rey atombae huku atiwa kidole lazma anate ana chembe chembe za kidem na huyo hemed,mtoto wa kiume rijali huwezi kunata bana kama sio dalili za kishoga kitu gani

Anonymous said...

Huyo hemed akikufanya aomba umtie dole la kunduni,hahahhhh sio kosa lake na anate tu ana hisia za kina rio uwiiiii na wewe mpompompo unanatia nini kutwa kushushulia ndio ujue si lolote kujitia mnuko wa kuma tu

Anonymous said...

Wafirajwi wote hawa

Anonymous said...

Hapo sinta mama Yao

Anonymous said...

Kumamayo Zenu

Tshaka said...

Weka source ya hiyo habari hiyo ili tuakiki hiyo taarifa.

Anonymous said...

iii imetolewa wp jamani au gazeti gani nikalinunue nisome looooh....!

Anonymous said...

hahahaaaa swadaktaaaaa!!!na dawa ya kupunguza nyege za mkundu..kama kuna aliezidiwa hako ka ugonjwa kati yenu..

Anonymous said...

huyo hemedi nae ni mchafu mwingine..huwa nae anajisifia ana mguu wa mtoto..puliiiiizzz uliona wp shombe shombe akawa na hogo?hee mwambie siku diamond akuonyeshe lake ndio ujijue kama unacheza makida..

Anonymous said...

manaringa mna gamba(kwa sauti ya Gerald) yani me huwa nawashangaa watu kama hao wananata kwa lipi hasa.....! hizo hela za kuhongwa na wauza unga au kitu gani..?

Anonymous said...

Dada kazi unayo hivi mwisho wa miringo ni mbinguni ww ona sifa tu,ki ukweli tu ww sintah sio mzuri hata kidogo sasa sijui unalinga kwa lipi hata fide mzuri kuliko ww,au hicho kielimu mchwala kwa vyeti vyenyewe huweki tuvione kama sio ulifaulishwa tu.

Anonymous said...

Hy anasema afadhali na wolper nae kuma kwl hy wolper anafadhali gani nae c anatoa mkundu tu km wenzie hao anafirwa kutwa kucha na hy bwana anaringia pesa za mwanaume atachora chini kuma hy,na mbinafsi kwl je nilikutana nae sehemu kakaa peke yake baadae alivyoona watu wengi akaomba aingie ndani ili asionekane mfyuuuuuuu,kisa x6 ya kufirwa loooooooh hana llt...!

Anonymous said...

we mbwiga comment yangu iko wapi! umeibania kwenye papa lako eeh? matako yako sintah!

Anonymous said...

Eti ndio mke huyu uoe uweke ndani,utaishia kumegwa kidawa,si wajiamini mbona comment wazitia kapuni paka shume weeeeh

Anonymous said...

Mwenzio kule kaolewa na mtoto anajidaia,wewe sasa kelele nyingi mbele huendi wachezea nyuma tu hahahaaaaaa bi kizee

Anonymous said...

Kamekomaa kwa maringo na mashauzi,pata harufu nyingine ya ushuzi kutoka kwangu!

Anonymous said...

hahahhhhahhha I LOVE THIS BLOG FOR SURE..eti pata harufu nyingine toka kwangu..sasa hiyo harufu unaiagiza kama juice ya miwa ama?? hahah

Anonymous said...

hahahahaaaaaa jamani hii blog mi nakufa kucheka...kaaaaa

Anonymous said...

Eh eh ehh dduh,kuna mambo hii blog huyu dada yaelekea anaenjoy matusi mno yaan burdani kwako,dunia ina mambo

Anonymous said...

Sie wa mwanzo mwanzo kwenye hii blog haikuwa hivi,ni nini mbaya wajameni sinta hii ni style gani comment za kuchambwa mwanzo mwisho yeuwiiii

Anonymous said...

Kumbe una maringo eh wacha upate doz zako humu size yako no shobo humu

Anonymous said...

Shkamoo shangazi,nakwamkia mwenzio unajikausha..ndio wewe mkubwa shkamoo,wadogo zangu hawajambo nyumbani?mweh

Anonymous said...

Eti anajiona"mdhungu"huo mkorogo unakudanganya we mama vua nguo nenda kwenye kioo geuka nyuma inama chungulia hilo papa lako ndio utajua we mswazi tu unajiona kwa kipi mnato wenyewe huna kwenye kuma

Anonymous said...

Mkijamba harufu haitoki nyie

Anonymous said...

Mtieni madole ya macho huyu

Anonymous said...

huyu nae kwa kujishoo, vimiguu vile hovyooooo

Anonymous said...

Bwana yako lazima ni taahiRa Fully

Anonymous said...

sasa kama ww sintah hapo unaringa kwa kipi cha maana ulichonacho ambacho mtu mwingne atakitamani toka kwako

Anonymous said...

sasa kama ww sintah hapo unaringa kwa kipi cha maana ulichonacho ambacho mtu mwingne atakitamani toka kwako

Anonymous said...

hj



kuma la bibi yako mwenye blog umeeeeeeeeeeeekomaaaa

Anonymous said...

We Sintah hivi kuna ndugu zako wanaagalia blogu yako hata wakushauri? Maana hayo matusi lol inaelekea unayaenjoy siyo kila coment uiweke unatukaniwa mama yako bibi yako we uapost tu we siyo mzima!

Anonymous said...

Achana nao wanaokutukana wote mikindu kunuka sinta ende mundesembo na warimu amewakosea nn mnavyomtukana kama mna nyege jitieni matango mikunduni mwenu wenzenu tukiwa na tunatulia wivu jitieni midole then lambeni fuck wote mnaomdis sinta na kumamayo mkiendelea nanwita bibi yangu anionyeshe sura zenu atakachowafanya itakua historia usidhani tutashindwa kujuana humu anaebisha aanze kumtukana huyu dem sintah paka shume wabovu nyie

Anonymous said...

Jamani hiyo mitusi Mhhhhh!!!!!!!!

Anonymous said...

HIVI JAMANI MNAOSHOBOKEA OGO NAOMBA MNIELIMISHE,MBONA MIMI NILIKUTANA NA MTU MWENYE HOGO,HILO HOGO HALIKUPITA NI KICHWA TU KILIPITA...YANI TANGU SIKU ILE SITAKI HATA KUMUONA MTU MWENYE HOGO.KWANI UTAMU WA HOGO NI NINI JAMANI.EBU NIELIMISHENI LABDA MIMI NI MSHAMBA WA KUJA.

kay said...

binadam pekee yetu tunauweka utofauti,nanukuu "huwezi mfikikia mzuri kuanzia juu mpaka chini,ana hela,mzuri anakisomo na mengine mengi"yote hayo ya nini ndugu zanguni,kumbukeni kwa mungu hakuna hilo,uzuri wako na pesa zako utaziacha hapa hapa.

kay said...

sinta kwa nini hizi comment za matusi unazisheherekea kiasi hichi,kama sikosei kabla ya kuziweka hapa huwa unazipitia,unatukaniwa familia yako bado tu,au ndio unaogopa kutakuwa hakuna comment,fanya utaratibu na hizo comment zinapitiliza sasa

Anonymous said...

Nyooooooooooo qumaaaaaa kama chujio we (anonymous wa 11:09) kweliiii una kichaaaa na wazimuuu ss unamtisha nn na mikwara ushuziii kwanza ebu toa mkwara mpya mkundu rojo weweeee sura kama unang'ong'a mxxxiiiuuuu huna mpya maninaaaa hvi unashabikia huyu kuku wa enzi za ngongingo kuambiwa ukweli or wwe ndo mazumbukuku wake mnaopewa mabuzii wenye salio...nyoooookolooo mavuzii ya kisima chako yameozaaa fyuuuuuu (topaz tsh mia)

Anonymous said...

huna lolote ww unaemtetea sinta na huyo sinta wote wasenge tu! au anakufilaga ndomana unamtetea?? kuma kibuyu ww......fyuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Anonymous said...

duh Natamani kuona sura za watu wanaotoa mitusi humu! siku moja wamulikwe na computer tuwaone..hivi mtazificha wapi sura zenu?

Anonymous said...

mbavu zangu mie. hii blog raha kweli. stress zote zimekwisha

Anonymous said...

we uliepata hogo likashinda kuingia wewe na huyo bwana wako wote nyoko..ungerambisha hata mate basi kama kuma ilikua haijakuloa..kutombana sio kazi ndogo shosti..maromance na mazaga zaga ndiyo yanayosababisha hogo kuingia huko..ebo!ahurti unyonwe maziwa ..maskio.. nyege zipande...uwii naskiaje nyege sasa gafla..na pia ukatike huku umelegeza uchi wako na bwana ako akakukatikia lingeingia tu...free darasa hilo kumakibuyu..vingine utajaza shost

Anonymous said...

nyie msietaka matusi narudia tena blog ziko nyingi sanaa muende huko..wateja wa huku ndio tunapenda wenyewe..mbona mnata kutunyima raha..na wewe sintah ukiacha haya matusi utajipanga..hata kuingia humu ntakua siingii

Anonymous said...

we anonymous anaeuliza tunaotukana tutazificha wapi sura zetu..kama wewe kidume tutaficha kwenye mapumbu yako na kama wewe wa kike tutaingia kwenye kiharage chake..nyooooo

Anonymous said...

Nyie mikundu kunuka kama mnataka kutukana nendeni kwemye page ya Diva lovenesa love muone mitusi manyoko zenu wote by mpenda haki.

Anonymous said...

Mingine michangudoa ya uwanja wa fisi na buguruni ndo maa Sintah hawezi kushindana nanyi kusoma raha jamani mweh migumegume kazi mijitus tuu endeleeni kutukana tuone mwisho wa siku mnapata faida gani kama c mizambi tuu

Anonymous said...

Napita tu wadau

Anonymous said...

Kudadadekiiiiiiii! hii blog ni university ya matusi!