Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

AMBER ROSE TZ NA JLO TZ

jamani wote natumaini mliona kipind hebu tupeni feed back ya Amber Rose na Jlo Tz

kwa kweli yule mnaomuita kimbelembele mngempigia picha jinsi jlo alivyokuwa anajielezea katika kipind  no wonder nlimwambia bhoke nikae coz siwezi kucheza maana diplomats tunaheshimika sana kwa kweli.

hili jina la jlo halifi n'go n'go mpaka sasa East Africa limeshalijua sasa bado Africa jokate atalitangaza channel O ili Africa lilijue,ndo maana sasa nafanya extra ....... ili....... mambo kimya kimya.

nashukuru sana my loves kutoka Nai Fredrick Rege pamoja na watu wake wazee wa chips funga,Maureen,Tilly na S.Sudan high commision

Kampala mamaa Kiduchu beatrice,Zuena,Ivy etc


watch me as i go

35 comments:

Anonymous said...

we kahaba mstaafu hebu nipe kigezo japo kimoja tu cha kujiita jlo. kwanini unatulazimisha tukutukane? ungejiita jollie bebe ningekuelewa kidogo, hebu ona haya japo kidogo na upunguze mashauzi. una nafasi ya kuishi vizuri na kuheshimiwa katika jamii, itumie basi nafasi hiyo.

rubby said...

Shost tuwekee video nasie wambali tukuone..mbona ujali mafani wako jifunze from other blogger wanatupa roo inapenda sisi tuliopo ugaibuni...sasa unataka tucoment nini wakati atujaiyona iyo video kaa ukijua wapenzi wengi wablog yako from outside of tz

Anonymous said...

Ovyo huna lolote unajishaua mbayaaaaa

Anonymous said...

Do u real understand the meaning of diplomat?i think u r delussional and live it in ur fantassy world,acha kujidanganya wewe

Anonymous said...

kahaba wacha ujonga wewe grow up jlo utakua wewe unachekesha penga jina lako malaya wewe

Anonymous said...

nendeni mkauze njago ndio ilobakia mana hamnaga akili masupastaa wa kibongo kazi umalaya hamjiamini hata kidogo

Anonymous said...

WANAWAKE WA BONGO MUVI MNABOA ETI NA YULE MWENZIO ANAJINADI NGUO YA DOLA ELFU 3 WAKATI ANAKAA KWENYE NYUMBA YA KUPANGA SINZA CJUI KNYAMA MBANANO MWENZIE AMBERROSE NA KIM K WANAKAA KWENYE NYUMBA ZAO EBU GROW UP LADIES HATA UKAE MJINI MSHAMBA MSHAMBA TU

Anonymous said...

HAHAHAHAAAAA ETI DIPLOMAT C UNAJIFANYAGA UNACONFIDENCE WEWE SASA ULIKALIA NINI ETI UNSTOPPABLE HALOOOO UNGESIMAMA KAMA KWELI WE MWANAMKE MXIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

HAVIJAWA said...

Njoo Ufanyiwe maombi (njoo uombewe) njoo ufanyiwe maombezi ndugu yangu weee
Ukiombewa tatizo lako ni dogo, ukiombewa tatizo lako, ni dogo hilo...

Samahani, naimba tu. Nilikua napita...

Anonymous said...

stupid ass bitch get a life

Anonymous said...

kama wewe utaki wenzio wameridhika, kama unaona vipi potezea lakini sio utoe maneno yasiyokuwa ya msingi na maana. mama yako ndio mstaafu na si ajabu ako mbele za haki hanapewa hukumu yake. ni wakati wake JLO, na yuko comfortable kwa kile anachokiona its right for her, so wewe kikaragosi usiyejulikana hata na mjumbe wa nyumba kumi funga mdomo

Anonymous said...

hupendi......she's learning then correction later
wacheni wivu jameni, kumbe kinawakera msifungue blog basi

Anonymous said...

aliyepewa kapewa, bora hata yeye ako na sura ya kujishauwa
wewe je mwenzangu?

Anonymous said...

Huyo Amber Rose mbona alitoka kishamba sana...very un-natural mfyuuuu!!!? Maana kila alipoona camera imekuwa directed kwake akaanza kutoa tupozi twa kishamba saana mpaka kinyaa! JLO mpe twishen huyo mmarangu wa dsm he he heiyaaaa

Anonymous said...

Bora Wolper alijiamini na kuchangamsha kipindi. J-LO Hakuna ktu,full kujishaua na kujibu maswali hujui, unajikanyaga tuu!

KIJACHO said...

ulijieleza vizuri sana..nlikupendaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..wolper fala tuu anaongea pumba sana ila kwasababu hajasoma simlaumu..education is sexy

Anonymous said...

wewe una masters ya mishauo! hiyo umefuzu bila dessertation!

MAPE said...

ushuzi mtupu na viatu vyako vya kuazima ambavyo huwez tembelea,wala simamia, ukabaki kusindika makalio chini, eti diplomat, utakuwa diplomat ww kisebengo tena kinyago cha mpapure, nyauba wee umeishia jikanyaga tuuuuu, na sauti yako feki ya kubana, yaan mwee, adi huruma

SHWAIN WEE

Anonymous said...

Tetetetet; napita tuu.fyuuuuuuuuuu!!! una PHD ya mashauzi na kujidai.Diplomat your head?

Anonymous said...

hahahah sijawah comment huku ila ile nguo alvyosema dola hzp i was shocked...uongoooooo mwingne bwana.waish maisha yao jaman,nashukuru mdau mwenzangu kwa kucomment abou hili na kama anakaa nyumba ya kupanga duh kalagabaooooooo

nguo n mtumba tu waache mashauz

Anonymous said...

hahahs

SHOSTITO said...

HAHAHAHAHAHA Lako hilo,,,, JlO USHUZIIIIII KUNUKA

Anonymous said...

DUUUUUUUUUUUUUUU BASI JAMANI INATOSHA AMESHAELEWA AKIKUA ATAACHA!!!!

Anonymous said...

shosti nilidhani nimemshtukia pekee aisee! sasa hizo muvi inakuwaje anaweza na live ashindwe? au kuna dabo wake? JLO kweli msaidie huyo magumashi pliz.

Anonymous said...

wewe kinyamkera unaedai mimi sijulikani hata na mjumbe wa nyumba kumi nimekusoma, na huko kujulikana mnakokulazimisha ndio matokeo yake mnamiminwa mpaka vichochoroni, hivi huyo mtu mfupi kama kabati la hospitali amefanya nini cha maana mpaka jamii hii imkumbuke siku akitutoka? huko kuwanadi wenzie au sababu ya hiyo ajira ya ukuwadi na kufuta viatu vyake aliyokupa? sasa nakwambia wewe mjaaluta mparamia ukuta, akhera haupo duniani wanakutafuta. siku ambayo utajua mimi ni nani ndio siku utakayoanza kuniita mimi baba. mama yangu bado anaishi na yupo fiti kama chuma na akili alizonazo yeye,basi mchange akili zenu ukoo mzima mpaka marehemu mama yako alikufa kwa ukimwi na baba yako aliechomwa moto kwenye tukio la wizi wa kuku, hamtofikia hata robo ya akili zake. hayawani mbwa wa chande weee!!! acha maisha ya upambe tafuta maisha yako, lione kubwa zima ovyooo kuhemea migongoni mwa watu tu. utachakachuliwa mchana kweupee. kwanza vipi biashara yako ya vocha z tigo bado unaendelea nayo au umepumzika kidogo? maana najua kuacha huwezi.

Anonymous said...

umetumwa na huyo J wake Lo nini mbona unajishaua na wewe

Anonymous said...

wivu wa kwa kipi hebu tupishe na wewe personal assistant

Anonymous said...

ata kate holmes anaengoza kwa kuvaa nguo za gharama hollywood hajawahi vaa nguo ya dollar alf3..asa yy ana nn cha kumuwezesha kuvaa nguo ya 3U$D..bongo movies tu ama!

Anonymous said...

sasa we fala unatetea ujinga kama mwenzio anavyomtetea wema na upumbavu wake.............ukucha wake tu wala haufanani na j.lo...........this shows how stupid they are kujiita majina ya watu why dont u be creative????

Anonymous said...

ha ha haaaaa mdau hapo juu umeniuaaaa hv kuna chuo cha matusi nini???mweh

Anonymous said...

Kuma la mama ake sinta na wema walahiiiii mdau hapo juu unatukana.....wasanii wa kibongo wanajiuza nimeshawatomba na kuwafira dodoma kuna mama mmoja anawauza ukiwataka unamcheki anakuletea yeyote na ni chaguo lako kufira au kutomba....bei cheeee 20 tu..sasa namtafuta wema nimfileeeeee weee mpaka majogoo

Anonymous said...

Mweh!!!Wadau nisaidieni mimi niko injeeeee ya injiiiiiii ssss aliyosema kavaa nguo ya fola erufuuuuuuuu tatuuuuuuuuu ni nani huyo wajameeeeeeeniiiiiii?????????.?

Anonymous said...

kiushauri huyu kasema kweli cz m nahic una umaarufu wa kutosha na unaweza kuendelea zaid lkn kwann usitumie hata hyo ya SINTA tu kuliko kucopy jna inakuwa inashusha kdg cz we'l always b comparing the two of u which isnt professional" n maoni tu lkn" naogopa mituc ya humu ndan

Anonymous said...

BWAHAHAHAHAHAHAHHAHAHAHA eti mfupi kama kabati hospitali hahahahahahaha mdau umetisha

Anonymous said...

mmmmh nijuavyo mimi celebrity au diva hakopi na kupesti jina la diva mwingine...kama unajiamini likuze lako co kutumia la mwenzako....jlo utakua wewe unaehongwa..?kuza lako shoga hata KIM KARDASHIAN angeweza kuiba la paris hilton lakin kakuza lake....grow up!