Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

FROM SINTALICIOUS

hallow wadau wangu,happy new year

ikiwa ndio tunaanza mwaka, ningependa kuwaambia kama unapenda kuwa katika blog ya ps kama mrembo wa week,wa monthly naomba ututumie pics zako katika our email adress prettysinta244@gmail.com

thanks in advance from sintalicious

happy new year

6 comments:

Anonymous said...

ua beautiful no matter what they say happy new year

Anonymous said...

Umeacha kujiita jlo eeh! Safi sana kikongw'e wetu kwakujitambua japo tayari umechelewa .

Infortainment said...

Najua movement zangu zinafanya kazi thanks god nw u copy da swag mama

Anonymous said...

nitafurai sana kma umeliacha ilo jina la jlo,happy new yea 2 u.

Anonymous said...

sinta mi like dat blue gown plz le mi have it.

Anonymous said...

KISHAMBA CHETU CHA MJINI.. acha ushamba mama. kukaa kote mjini bado hubadiliki tu? halafu usiibanie hii comment.