Sintah.Com Launched

Karibu Sintah.Com. Bonyeza Hapa Kuingia Sintah.Com

PS BLOG YAMFUMANIA NGWEA KATIKA SPEED I20

lovely couple
me and Couple

6 comments:

Anonymous said...

jamani uyo dada wa wapi kakomama ivyo

Anonymous said...

heeeee hilo lidada linaitwa lisiwema limeshindikana huku mwz limepitiwa na wanaume karibia wote mwz ndo likaamua kukimbilia dar, yeuwiiiiiii ngwea kaingia choo cha kike.

Anonymous said...

kwani ngwea mwenyewe hajakomaa msonyo

Anonymous said...

jlo unakosa watu wakuweka kwenye blog yako sio uyo gwea na uyo malaya siwema ndo nini icho? manina zako siwema umekimbia mwanza umeenda dar kumaliza watoto wa mwanamke mwenzio fu****ck

Anonymous said...

eeeh kumbe mnalijua liuza mbuche dar na gwea nae ka muuza madafuuu..hahahahaha

cha umbea said...

mweeee huyo malaya hadi kwa ngwear atamuua mtoto wa watu kaah!